nina toa password kwenye computers

Zait

New Member
Nov 21, 2012
3
0
kwa wale wenye matatizo ya kutojua watapataje acess kwenye computer zao,hapa nipo ninaeweza kutoa password
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,098
2,000
Kwahiyo unapromote wezi waendelee kutuibia laptop zetu ili wewe u unlock password?
 

Endangered

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
924
195
computer yako, password yako, bado tena iwe shida. naomba uhamasishaji huu kwa namna moja ama nyingine uachwe, maana tutashindwa kutembea na vimashine vyetu, kwa sababu tu kuna mtu ataitoa password.
 

Annael

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
16,828
2,000
kwa wale wenye matatizo ya kutojua watapataje acess kwenye computer zao,hapa nipo ninaeweza kutoa password
Toa ufafanuzi.
1. Unatoa BIOS password
2. Windows password
3. Other OS password like Ubuntu, MAC .....

Kama window kunasoftware zipo za kutolea hiyo kitu.
 

LOOOK

JF-Expert Member
May 17, 2011
3,394
1,225
atuambie anatoa na flashrom pswd??? Kama za windows admin hata mwanangu anajua kuzitoa tena bureeeeeee.
 
Top Bottom