nina swali

5


  • Total voters
    3
  • Poll closed .

mood2007

New Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
3
Likes
0
Points
3

mood2007

New Member
Joined Mar 11, 2009
3 0 3
Kwanini baadhi ya washenzi huwa wanawapa tabu sana watu hapa uae wakati wa kuleta wake za0? Jee ?na kunaninihii kitandani pia huomba misaada?watu hao hao mara nyumba mara kitanda mara frigi mara kazi halafu yote yakikamilika hapokei tena simu za watu .je hawa wanafaa katika jamii?
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,312
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,312 280
Kwanini baadhi ya washenzi huwa wanawapa tabu sana watu hapa uae wakati wa kuleta wake za0? Jee ?na kunaninihii kitandani pia huomba misaada?watu hao hao mara nyumba mara kitanda mara frigi mara kazi halafu yote yakikamilika hapokei tena simu za watu .je hawa wanafaa katika jamii?
samahani kidogo mkuu....nahisi sijakuelewa?
 

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,363
Points
280

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,363 280
niliweka comment naona imeondolewa. Anyways siyo siri mkuu hapo kwenhye poll nimeshindwa kuelewa nini unataka kutest? Au nijitungie swali kisha nipige kura? naomba maelekezo na maelezo!
 

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
27
Points
145

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 27 145
Nilivyoelewa mimi jamaa anaishi UAE sasa kuna jamaa huko huwa wanaomba msaada ili kuwapeleka wake zao huko,wakiwaleta wanaomba tena msaada Wabongo wenzao wapate nyumba na baadae vifaa kama vitanda,friji nk. wakipata vyote hawataki mawasiliano tena hili limemkera.
 

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,062
Likes
565
Points
280

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,062 565 280
Cyo kosa lake may b kusoma alianzia darasa la 3 so zile daftar za mistar midogo na mikubwa hajawah kuziona means kuandika hajui.statement haieleweki kabiiisa.
 

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Kwanini baadhi ya washenzi huwa wanawapa tabu sana watu hapa uae wakati wa kuleta wake za0? Jee ?na kunaninihii kitandani pia huomba misaada?watu hao hao mara nyumba mara kitanda mara frigi mara kazi halafu yote yakikamilika hapokei tena simu za watu .je hawa wanafaa katika jamii?
Mkuu umenyewa na mvua ............ sasa wapokee simu za nini tena ....:smile-big: labda kama unataka kutoa gani ahahah ..
 

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
duuuuhhhh sijaelewa kabisa yaani :doh::doh:...... ngoja nikanunue glasses na dictionary ya kiswahili halafu ntarudi hapa nijaribu tena kusoma...:bowl:
 

Forum statistics

Threads 1,203,564
Members 456,824
Posts 28,118,974