Nina stress sana, ushauri unahitajika

Dawa yke ni kumto..mba hata km ni mjamzito..inatakiwa uwe unampiga miti
 
Kama ni mimi na mrekodi,

Halafu naendelea na maisha yangu,

Miaka 18 namtafuta mtoto wangu, akihoji upendo wangu kwake namsikilizisha rekodi

Kwa response yoyote ya mtoto kwangu, maisha yataendelea

After all nitakuwa na watoto wengine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mdhaifubsana huyu binti anaweza kutoa mimba nisipokuwannae ukaribu.
 
Mkuu huyo mwache akae kwanza, akizaa tuu utaona atakavyobadilika. Anafikir kulea kazi nyepes kama kugegedwa.... Fuata ushauri wa kila anaekuambia mvumilie kwa kipindi hiki kigum kwake....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…