Nina stress sana, ushauri unahitajika

Bora wewe umeambiwa atalea mtoto pekeake maana yake utamuona huyo mtoto, mimi leoleo nimeambiwa mimba yangu itatolewa.
 
Kwanza nikupongeze wew ni kijana shupavu ambaye upo tayari kulea kiumbe Mungu atachokuletea dunian!. hongera sana
Pili unajua watoto wakike hawa saa nyingine huwa wanaleta shida.sasa cheza na saikolojia yake wewe naomba ukae kimya kama wiki au mwezi lazima akutafute.Usioneshe kunyenyekea sana. Damu nzito kuliko maji Usiohofu juu ya mtoto wako.
 
Huu ndiyo uchafu wa zinaa.

Mnapoambiwa msifanye uzinzi na uasherati nyie mnajifanya mnajuwa zaidi kuliko aliyewaumba.

Kwetu tunasema, kiranga komo.
 
Thanks mkuu ngoja nimpotezee kwanza kama miezi sita tumbo lijae akae sawa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
awali ya yote mkuu pole kwa hayo,
naomba historia fupi ya mchumba wako, kabla ya mimba ali kuwa na tabia za namna hiyo na mabo mengine ya tabia maana tunaweza sema hakufai kumbe hasira anapata kutokana na ujauzito huo, historia itasaidia mkuu
 
It must have been love, but it`s over now! Huyu binti anakuchezea akili tu, actually ana enjoy sana reactions zako. Funga virago mkuu.
 
Asee mkuu huyu simuelewi nia yake, alianza kusumbua muda!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mpaka kakubali kukubebea mimba, anakupenda. Namna utakavyo react kutokana na action zake, kunaweza kukapelekea mkaachana. Namna nzuri ya kuachana nae, subiri akishajifungua, hudumia kachanga, pima uelekeo. Ikiwa hali bado tete, tafuta mpango wa kando. Ukiona huko kuna afadhali, hamishia majeshi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…