Nina ndoto ya kuwa mwigizaji, nianzie wapi?

Nina ndoto ya kuwa mwigizaji, nianzie wapi?

Role model wako ni nani katika hiyo tasnia?
 
Kama wa kike peleka papuchi kwa mmoja ya manguli wa filamu.. kama tamu basi umeingia tayar kwenye tasnia.. waulize warembo wote hapa mjini watakwambia hiyo ndo njia rahisi kuliko zote. Mfano mzur Wema na Kanumba
 
Ulishawahi shiriki kwenye maigizo hata shuleni? Unaweza kuanza hata kitaa tu huku unajinoa taratibu
 
Kama wa kike peleka papuchi kwa mmoja ya manguli wa filamu.. kama tamu basi umeingia tayar kwenye tasnia.. waulize warembo wote hapa mjini watakwambia hiyo ndo njia rahisi kuliko zote. Mfano mzur Wema na Kanumba
Mme mkuu
 
Kama unahisi unaweza kubadili upepo uliopo ukawa mzur kwako na kwa wengine komaaaa kama huna kitu cha ziada kufanya iliubadilishe achana nayo ndoto sio mpaka utimize
 
Kama unahisi unaweza kubadili upepo uliopo ukawa mzur kwako na kwa wengine komaaaa kama huna kitu cha ziada kufanya iliubadilishe achana nayo ndoto sio mpaka utimize
Ninaweza ndugu,sijapata nafasi tu
 
Back
Top Bottom