Dah!..kwa hali hiyo pesa zako ndio zitaoa sio wewe, maana ukipigika tu huna mke.
Mkuu
Naona umechukulia juu juu sana
Ni jukumu lako tangu unamaliza chuo kikuu,kujenga supporting system ya your future family
Unaongelea "pesa" kama makaratasi vile....Yaani pesa unaitafuta kujenga mfumo wa family suppport system ili ukiwa na familia kuwe na mfumo imara wa family kusurvive!
Yaani basic needs kama accomodation,food,medical,school,etc ziwe giuaranteed no matter what transpires...
Sasa wewe badala ya kujenga system kwanza,ili sasa ndio uoe halafu uanze ku-operate kwenye hiyo system...wewe unakimbilia kuvua kondom na kuzalisha na kuoa,halafu huna smart system to support yourself and the family members!
Kwa Africa ili uwe na system kamili inayojiendesha yenyewe ya kusupport modern family existence ni lazima uwe na 34yrs and above on average
Otherwise unajidanganya
Upendo haulipi bills....upendo haulipi school fees za mamilioni ya pesa....upendo hausaidii familia ukivunjika miguu leo
Proper support system makes family function properly....otherwise hakuna rangi mtaacha ona!
Unaoa mapema inaonesha huna kazi za kufanya....
I dont trust family decisions done by anyone below 30yrs old.....
Tena below 25yrs old ni outright nonsense