Nina mashaka na uwezo wa Godless Lema

Nina mashaka na uwezo wa Godless Lema

Muheshimiwa Lema he is a great thinker, a great politician,a great man and also a great mp, kwa kweli kama mleta mada hakukuelewa katika waraka wako bac hata atoke mtu ccm hata muelewa. Songa mbele Lema
 
Kweli mnamuogopa kijana. Pichu zinawabana msipotaja jina lake.
 
Mbona wewe full mayowe! Kulikoni? Mantiki ya Ujumbe Mzito aliyompa mhe Rais umeielewa?... honestly wewe ndo unatakiwa kurudi shule ... Ngoja tukupe darasa dogo sana kuhusiana na madhara ya mfumuko wa bei (Inflation); mfumuko wa bei husababisha fedha kukosa thamani hivyo kupelekea kuanguka kwa pato la mtu mmoja mmoja na kaya kwa ujumla! Kuanguka kwa pato la kaya husababisha watu kushindwa kumudu gharama za maisha, matokeo yake husababisha watu kuja na mbinu mbadala ya kufidia upungufu wa mapato kwenye kaya! Hapo utakuta wanajiingiza kwenye Rushwa, kutumika visivyo kama wewe kwa niaba ya CCM! Social frictions Panya RD, vikao vingi vya ulaji kama ule wa BMK chini ya Sitta, Wafanyakazi kutumia muda mwingi kwenye shughuli zao binafsi na kufanyakazi thru Overtime basis... Nchi hii imeshindwa kudhibiti mfumuko wa bei kutokana na sera mbovu sana za CCM: Exports of Gold and other minerals mapato yake yangetakiwa yapite kwenye mabenki yetu! wananchi wangepaswa kuwa na hisa kwenye MNCs, Dhahabu ingetusaidia kuwa na reserve kubwa ya nchi hivyo kuwa rahisi kuwa na fixed exchange rates kama ambavo wachina na wajapan walikuwa wakifanya hadi wakaweza kuendelea kwa kasi! floating exchange rates Ndullu na wenzie wanayoitumia inawanufaisha mabepari zaidi kwani huku kwetu bei ya mafuta ikipanda kidogo tu, tayari sisi kwetu inakuwa ni kilio kitupu! Mdororo wa Uchumi ukitokea sisi tunakuwa taabani... kama nchi hatuwezi kuendelea kwa kushauriwa na IMF na WB ambayo ni makampuni tanzu ya mabepari wa ulaya ... Lema yuko sahihi sana! Mpumbavu kama wewe ndo ataendelea kushupaa wakati iko wazi kabisa kuwa dhahabu na maliasili zetu zinaweza kabisa kubadilisha maisha ya watanzania kwa kuwapatia ahueni kubwa ya maisha ...
Nimejaribu kuwa kimya lakini naona kuna haja ya kusema.

1. MH LEMA amekuwa mtu wa kulaumu na kulalamika kila wakati. kumlaumu rais kwa hoja dhaifu namna hii ni upofu. je mh lema mapungufu makubwa yaliopo chadema ya kiuongozi huyaoni. mbona km mpambanaji wa kweli hatukusikii ukikemea je huo uzalendo uko wapi?

2. Kiufupi kasome uchumi utaelewa namna inflation inavotokea na sikila kitu unakimbilia kwa mh raisi

3. Kasome sheria ya mabadiliko ya katiba, rais kisheria hana uwezo huo.

4. Je jimbo la Arusha mjini mbona hujakamilisha ahadi zako mbono hilo hulizungumzii?

Tubadilike watz kulalamika tu suluhisho.
 
Simiyu yetu ktk buku 7 fc nackia ww ndo kiongoz wa msukule mkuu!
 
Kumlinganisha mtu kama Lema na Mwalimu, mtu ambaye kusoma na kuandika kwake ni shughuli , ni ukosefu wa upeo katika kufikiri.
Kumlinganisha Lema na Mwalimu ni sawasawa na kulinganisha mtu wa chekechea asiye na uzoefu wa kuongoza kaya, na thinker mwenye Phd mwenye uzoefu wa kuongoza nchi.

ndio hivyo sasa kwa Arusha sis iwana Arusha ndio tunajua faida ya Lema kw amaneno yako pelleka Chalinze
 
Unaweza kumnyima mtu kila kitu...lakini huweZi kumnyima mtu kufikiri


Hawezi kumchagulia mtu jambo lipi ni sahihi na lipi si sahihi...watanzania wa akili zao..watafanya maamuzi
 
Ni bora kuwa na mchangiaje ambaye hajasoma kuliko kuwa na mtu mwenye Phd ambaye akili na upeo wake ameweka mfukoni na kufata upepo kama wafanyavyo wasomi wengi wa ccm mabungeni!
Mfumo mzima wa ccm ni kikwazo kwa maendeleo!
 
We mwenyewe ulichoandika hakieleweki...maana yake ww ni pumba zaidi
 
Nimejaribu kuwa kimya lakini naona kuna haja ya kusema.

1. MH LEMA amekuwa mtu wa kulaumu na kulalamika kila wakati. kumlaumu rais kwa hoja dhaifu namna hii ni upofu. je mh lema mapungufu makubwa yaliopo chadema ya kiuongozi huyaoni. mbona km mpambanaji wa kweli hatukusikii ukikemea je huo uzalendo uko wapi?

2. Kiufupi kasome uchumi utaelewa namna inflation inavotokea na sikila kitu unakimbilia kwa mh raisi

3. Kasome sheria ya mabadiliko ya katiba, rais kisheria hana uwezo huo.

4. Je jimbo la Arusha mjini mbona hujakamilisha ahadi zako mbono hilo hulizungumzii?

Tubadilike watz kulalamika tu suluhisho.

kama amiri jeshi mkuu mh rais hana uwezo wa kulivunja bunge basi baba yako atakuwa na uwezo wa kulivunja bunge la katiba la ccm. Pia kama unaona muheshimiwa godbles lema ana hoja dhaifu usiwe unakurupuka kutoa hoja wakati umekunywa chibuku.
 
Muheshimiwa Lema he is a great thinker, a great politician,a great man and also a great mp, kwa kweli kama mleta mada hakukuelewa katika waraka wako bac hata atoke mtu ccm hata muelewa. Songa mbele Lema

Hili neno Muheshimiwa kuna haja ya kuangalia upya matumizi yake...!
 
Chama chetu kimewafanya vibaya sana vijana wa nchi hii...
 
Lema kwavile najua kichwani hazijaenea vizuri mimi huwa hanipishida nampuuza tu.
Wewe uliyenazo, kagombee hata kijijini kwako tuone kama watakupa nyumba 10 10. Kama hajaenda shule na anaweza kuwa mjasiri hivo, na walioenda shule(Ma-Prof) wanaendeshwa na CCM, wanaiba, unadhani shule zenu zinatusaidia nini. Tunahitaji watu mahiri wa kusimama na kusema ukweli.
 
Back
Top Bottom