Nina mashaka na kingo za barabara ya Tazara Flyover

Nina mashaka na kingo za barabara ya Tazara Flyover

tatum

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2018
Posts
5,786
Reaction score
4,494
Nimekuwa nikiangalia sana kingo za pembeni za barabara ya Tazara Flyover zinazojengwa nikilinganisha na barabara za juu za nchi nyingine hata ring road za Kenya tu hapo kwenye barabara ya Thika super high way napata mashaka sana kuwa kuna siku ikishafunguliwa tutazipata gari zingine zikiacha njia na kutumbukia nchini.

Wenzetu huko majuu hayo maeneo ya pembeni huwa wanaweka zege hasa kwa urefu reasonable lakini hapa Tazara naona zege fupi kiasi then wameunganisha na mabomba ya chuma kama kingo sasa sijui kiukweli kama baadhi ya madereva wetu wahatapata dhahama.

Hata pale Daraja la Nyerere Kigamboni kingo ni ndefu na imara sana ukilinganisha na hapo Tazara.

Sijui labda ndo viwango vya kimataifa wanavyovijua mainjia wetu mimi sio injinia.
 
Nimekuwa nikiangalia sana kingo za pembeni za barabara ya Tazara Flyover zinazojengwa nikilinganisha na barabara za juu za nchi nyingine hata ring road za Kenya tu hapo kwenye barabara ya Thika super high way napata mashaka sana kuwa kuna siku ikishafunguliwa tutazipata gari zingine zikiacha njia na kutumbukia nchini.

Wenzetu huko majuu hayo maeneo ya pembeni huwa wanaweka zege hasa kwa urefu reasonable lakini hapa Tazara naona zege fupi kiasi then wameunganisha na mabomba ya chuma kama kingo sasa sijui kiukweli kama baadhi ya madereva wetu wahatapata dhahama.

Hata pale Daraja la Nyerere Kigamboni kingo ni ndefu na imara sana ukilinganisha na hapo Tazara.

Sijui labda ndo viwango vya kimataifa wanavyovijua mainjia wetu mimi sio injinia.


Kama una mashaka na kingo ni jambo jema, endesha kwa uangalifu ili usizigonge na kudumbukia chadema wakapoteza kura yako.
 
Haha nimecheka tu nilivomkumbuka yule jamaa alompa lift rafiki yake toka moshi hadi dar na akiwa amepiga Bia(safari) si chini ya 16. Akipita tazara na huo urabu tutamkuta ananing'inia kwenye machuma .
 
Kama una mashaka na kingo ni jambo jema, endesha kwa uangalifu ili usizigonge na kudumbukia chadema wakapoteza kura yako.
Unaweza wewe ukawa mwangalifu..... Lakini huyo anaekuja nyuma yako sasa... Na kama ndo weekend ashapiga vitu vyake dah! Tutakuokotea chini tu mkuu haina jinsi
 
Unaweza wewe ukawa mwangalifu..... Lakini huyo anaekuja nyuma yako sasa... Na kama ndo weekend ashapiga vitu vyake dah! Tutakuokotea chini tu mkuu haina jinsi


Ndiyo hivyo siku nyingine atajifunza, ndo mausha hayo!
 
Tanzania hakuna fly over.
Ile ya Tazara ni daraja kama daraja la pale mtoni mtongani reli inapita juu na magari yanapita kwa chini.

Tumieni maneno sahihi kwa vitu vinavyostahili na msichanganye na kuleta upotoshajai.

Ila muwe makini ili msije mkafa chadema wakakosa kura
 
Unajua ata mimi zile kingo ..naziona kidogo hazijatulia ...labda wameweka vile wakitegemea kutakuwa na watembea kwa miguu juu
 
Back
Top Bottom