Nina kuku wa nyama 300 wakubwa wazito niko Moro natafuta wateja


Z

ZAMOYONI123

Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
47
Likes
16
Points
15
Z

ZAMOYONI123

Member
Joined Sep 12, 2017
47 16 15
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza niko Morogoro liti,nina kuku 300 wa nyama wazuri na wazito natafuta mteja wa jumla bei 6000 tuwasiliane kwa namba 0713689829
 
sir mweli

sir mweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
498
Likes
574
Points
180
Age
27
sir mweli

sir mweli

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
498 574 180
Hatarii biashara imebana .....uchumi umedorora hela hakuna
 
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
257
Likes
185
Points
60
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2017
257 185 60
Jaribu kuongeza ubunifu kwenye kutafuta wateja face to face mkuu
 
SACO

SACO

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
786
Likes
536
Points
180
SACO

SACO

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
786 536 180
Hujasema ni uzito wa kilo ngapi
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,051