UMASIKINI BWANA
JF-Expert Member
- Oct 17, 2013
- 942
- 567
Hi nina uwezo wa kugundua kitakachotokea kesho kugundua mambo mengi Kwa kutumia macho tu lakini sijui nitayatumia wapi.Nipeni ushauri kihekima.
Ungetoa na mifano kadhaa kwa uliyoyapitiaHi nina uwezo wa kugundua kitakachotokea kesho kugundua mambo mengi Kwa kutumia macho tu lakini sijui nitayatumia wapi.Nipeni ushauri kihekima.
Umeshagundua huu uzi utakuwa na comments ngapi?
Huwa nawaza tu jambo Fulani na linakuwa vile vileUngetoa na mifano kadhaa kwa uliyoyapitia
We ni mchawiHi nina uwezo wa kugundua kitakachotokea kesho kugundua mambo mengi Kwa kutumia macho tu lakini sijui nitayatumia wapi.Nipeni ushauri kihekima.
UMASIKINI BWANAHi nina uwezo wa kugundua kitakachotokea kesho kugundua mambo mengi Kwa kutumia macho tu lakini sijui nitayatumia wapi.Nipeni ushauri kihekima.
ungana na Dr.shika mkafungue taasisi,mna mawazo yanayoendanaHi nina uwezo wa kugundua kitakachotokea kesho kugundua mambo mengi Kwa kutumia macho tu lakini sijui nitayatumia wapi.Nipeni ushauri kihekima.