Watoto wa siku hizi kweli ni matatizo. Tuseme huyu ndio mazeri wako au umeamua awe?
Wacha we kiuno kikichoka unakifunga motar kidogo kinazungushwa haswa
Nimeking'ata bahati mbaya
Sasa kumtoa jasho ndo mpango mzima. . . alafu unampotezea. Kila siku anakuvizia sasa. . . . .
usiweke meno ..
kilambe kitapoa.. khanga yenyewe hata hijaanza kudondoshwa...
Mwanamke kiuno babu, vingine vinapatikana hata kwa mchina.
Bwana huyu lizzy Luu anadhani g string haina dili..
ye anapenda vikanga kanga tu ...
Mwanamke kiuno babu, vingine vinapatikana hata kwa mchina.
usiweke meno ..
kilambe kitapoa.. khanga yenyewe hata hijaanza kudondoshwa...
Haloooooooooooo.....tusionavyo tukatambike sio...nielezeze kyeku nikatengeneze changu....!!
hahahaahahahha lol hivi raisi ataweza haya mapigo kweli??
Hauna asali nikipake ili kilanike vizuri
Utamu unazidi naona ngoma imekolea binuka kwa juu kidogo
Haloooooooooooo.....tusionavyo tukatambike sio...nielezeze kyeku nikatengeneze changu....!!
g string ndani...khanga nje...
iloweshwe kidoogo....lol
Utamu unazidi naona ngoma imekolea binuka kwa juu kidogo
Kifunge mota ya feni kitazunguka zaidi ya feni
mhhhhhh
em twende bafuni ukiweke kwenye sink, maji ya baridiii dawa...