Nina hamu sana ya kubeba mimba


A

Aunty kemmy

Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
46
Likes
15
Points
15
A

Aunty kemmy

Member
Joined Dec 13, 2013
46 15 15
Mim ni msichana na miaka 25. Tatizo langu ni kwamba cpati ujauzito. Nshaenda hosp kwa dk msuya arusha nnikafanyiwa vipimo na dawa nikapewa nikameza lakini sipati mimba. Tatizo nilonalo alosema doctor ni kwamba mayai hayana nguvu. Baadhi ya dawa nilizopewa ni pamoja na clomitab. Nisaidien kwa ushaur what should I do?
 
maguzukauzu

maguzukauzu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
509
Likes
149
Points
60
maguzukauzu

maguzukauzu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
509 149 60
Mim ni msichana na miaka 25. Tatizo langu ni kwamba cpati ujauzito. Nshaenda hosp kwa dk msuya arusha nnikafanyiwa vipimo na dawa nikapewa nikameza lakini sipati mimba. Tatizo nilonalo alosema doctor ni kwamba mayai hayana nguvu. Baadhi ya dawa nilizopewa ni pamoja na clomitab. Nisaidien kwa ushaur what should I do?
Pole sana kwa tatizo lako Mungu ni mwema atakusimamia
 
DISPLEI

DISPLEI

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
53
Likes
23
Points
15
Age
116
DISPLEI

DISPLEI

Member
Joined Oct 17, 2012
53 23 15
Hivi kuna ushauri zaidi kuliko wa Dr. ambaye na vipimo kafanya?

Je unayetaka akumimbishe kapima kuthibitisha yuko sawa!?
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
2,821
Likes
2,217
Points
280
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
2,821 2,217 280
Jaribu kumuomba Mungu sana mdada atakusaidia tu cuz Dada yangu nae alikuwa na tatizo kama lako lakini baada ya kumgeukia na kumuomba Mungu alisikia kilio chake.

Hivyo basi, usichoke kumuomba Mungu wako maana mtoto ni neema kutoka kwa Mungu!
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,983
Likes
7,940
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,983 7,940 280
Pole mama,utapata tu.Sijui. Niku PM
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,521
Likes
11,482
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,521 11,482 280
NiPM nikupe dawa.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
Je huyo mnaetafuta nae mtoto yupo sawa???
Pia kuwa makini watu wasikuombe namba ya simu humu
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Mimba tu ndo unataka? Malezi ya mtoto kama ni juu yako basi njoo Pm utaipata ndani ya wiki mbili pekee
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Kitu kimoja muhimu sana nawaambiaga wanaqake wengi ni kuacha kufikiria juu ya mimba na kuiwazia sana.

Yaanibacha maisha yaendelee na tenda tendo bila kuwazia wewe wazia furaha tu na enjoy life huku ukimuaminia Muumba wetu bila kujiweka chini na mawazo yanasumbua mwili sana bila mtu kujua.

Usivunjike moyo pia weka kichwani itakuwa.

Kwa mie ni hayo tu...
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,495
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,495 2,423 280
Mim ni msichana na miaka 25. Tatizo langu ni kwamba cpati ujauzito. Nshaenda hosp kwa dk msuya arusha nnikafanyiwa vipimo na dawa nikapewa nikameza lakini sipati mimba. Tatizo nilonalo alosema doctor ni kwamba mayai hayana nguvu. Baadhi ya dawa nilizopewa ni pamoja na clomitab. Nisaidien kwa ushaur what should I do?
Ungekuwa shinyanga wiki hii ningekupa dawa ya kienyeji na unabeba mimba na kupata mtoto.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,941
Likes
37,239
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,941 37,239 280
Mim ni msichana na miaka 25. Tatizo langu ni kwamba cpati ujauzito. Nshaenda hosp kwa dk msuya arusha nnikafanyiwa vipimo na dawa nikapewa nikameza lakini sipati mimba. Tatizo nilonalo alosema doctor ni kwamba mayai hayana nguvu. Baadhi ya dawa nilizopewa ni pamoja na clomitab. Nisaidien kwa ushaur what should I do?
Sasa utapataje Mimba Dada kama unakutana tu na " viberiti? ". Jaribu kutafuta Wanaume wenye " mikuyenge " ya maana mimba ya mwendokasi utaipata haraka mno.
 
iw8

iw8

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
370
Likes
289
Points
80
Age
47
iw8

iw8

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
370 289 80
Pole sana dada,
Mungu yu mwema .Usikate tamaa. Anajua haja ya mioyo yetu. Tenga muda funga na kuomba Kwa imani utafanikiwa ombi lako.
 
Doyi

Doyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
785
Likes
180
Points
60
Doyi

Doyi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
785 180 60
dah kuna demu alikuwa akisaka mtoto kwa miaka 6 mwaka huu nimeanza nae mahusiano nikampa mimba.so i believe ninaweza kukupa hata wewe mrad malez yawe juu yako.ni PM
 
lady mmarangu

lady mmarangu

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2015
Messages
308
Likes
155
Points
60
lady mmarangu

lady mmarangu

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2015
308 155 60
Pole sana kwa tatizo lako ,kama uko Arusha ni pm nikupe mtu aneweza kukusaidia.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,361
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,361 280
Una mume? Okey kama kweli unataka kuzaa fanya hili hapa, na utashika mimba soon japo ukiichukulia poa haya ila nna uhakika utashika tuu, chukua asali mbichi weka ktk kikombe cha kahawa ama cha chai nini wewe sasa kisha chukua mdalasini wa unga vijiko vi tatu changanya na asali vijiko viwili hapo utakoroga hadi iwe nzito kabisa itakuwa kama ugali au bazoka iliyotafunya, chukua huo mchanganyiko uwe unaupaka katika fizi zako hasa za ndani saa ya kulala, lala na mchanganiko huo mpaka asubuhi, hiyo dawa itakuwa ikipenya taratibu ktk mishipa, fanya hivi kwa mda wa siku tatu, kisha tafuta hiyo mimba.....utuletee mrejesho ukifanikiwa...

Nimewasaidia watu kama wa nne na mimi mwenyewe ni wa tano, mke wangu alikuwa akisumbuliwa sana na tatizo la kupata mimba, kwisha habari hiyo sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775