Nina hamu kubwa na Bann.

Nina hamu kubwa na Bann.

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Posts
3,454
Reaction score
2,984
Kwa yeyote anayejiamini naomba aanzishe ligi ya matusi ya matusi na mimi hapa, tuone bann linakujaje.
 
Kwa yeyote anayejiamini naomba aanzishe ligi ya matusi ya matusi na mimi hapa, tuone bann linakujaje.

unafikiri umaarufu unakuja kwa kupigwa ban ......acha usenge'nyaji mtoto wa kiume.
POPOBAWA.
 
kweli kuna aliyeuliza matokeo form IV kama yametoka... Sasa ndiyo nimemuelewa alikuwa na maana gani....
 
eti wakusoma! Wakusoma wapi ww umekaa kishamba shamba! Mtu mzima unataka ban unaomba badala ya kuvunja tu mashart ya jf eti unataka ligi! Mpuuuzi kabisa ww **** wa kutupwa. Aseeeee! Huwez mpaka uwezeshwe kwa ligi eh? Mwangalie kule! Fyooooooo! Bladfacken.
 
Golden basi... basi.... basi.....
Atatulia sasa...
Basi...
 
ah unajua kumbembelza ww, wakushamba alitaka lig nikampa. Lolz

nashukuru..
Nawe,kunisikiliza pia nashukuru sana.... Mi sikuelewa kwa nini jamaa mmoja aliuliza matokeo ya kidato cha nne.. Ndiyo nikapata picha sasa..
 
Back
Top Bottom