Nina ADA, CPA(T) na Masters in Accounting and Finance lakini sina kazi zaidi ya mwaka sasa!


K

Kikomelo

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
106
Likes
9
Points
35
K

Kikomelo

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
106 9 35
"Jamani wadau naomba msaada, mana nimeangaika hadi nimechoka kutafuta kazi. Nina Ordinary Diploma in Accountancy GPA 4, Advance Diploma in Accountancy GPA 4.2. zote nimepiga IFM.

Nilipomaliza Advance mwaka 2009 niliunganisha kufanya masters ya Accounting and Finance toka Mzumbe University, and on the same time nikawa nafanya CPA.

CPA nilipass zote at 1st sitting na June mwaka jana nikawa nimeipata. Masters nina GPA 4.1, bado kudefend thesis tu. lakini wadau nimetafuta kazi tangu nilivyopata hiyo CPA hadi leo hola! Nisaidieni basi ndugu zangu!"


Jamani wadau, hiyo topic hapo juu niliyoibold niliiweka mwishoni mwa mwaka 2011 wakati huo nilikuwa sijakamata line. Nashukuru Mungu baada ya muda kidogo (baada ya kuandika hiyo mada) nilipata mchongo kama mhasibu kwenye shirika moja la kimataifa, na kwa muda mfupi tu nilipanda na kufikia cheo kizuri kilichinifanya nisahahu shida nilizozipata. Nilikaa na hilo shirika kwa muda wa kama miezi tisa hivi, nikawa nimepata kazi kupitia utumishi kama assistant lecturer kwenye chuo kimoja cha elimu ya juu cha umma.
Wakati napata nafasi hiyo ya assistant lecturer nilikuwa nimeshaandaa mipango ya scholarship ya PhD. Mipango ilikubari na sasa niko huku ughaibuni nagonga PhD(Finance).
Nawashukuru nyote mlionishauri kwa kipindi kile kigumu, pamoja na wale walionibeza. Mungu ni mwema, sikupita mlimani wala nini lakini leo nafanya PhD na nina kazi nzuri. Nashauri watu kuwa waache kubezana! Good Lucky
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
CPA za siku hizi kaziaribu Ludovick Utouh kwenye public

Waajiri siku hizi wanaona za kuchakachua r
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,665
Likes
37,187
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,665 37,187 280
Aisee hii nchi hii!

Nakuombea kheri ndugu yangu, usijali iko siku utafanikiwa....Mwombe sana Mungu, ajira zitakufuata na nyingine utazikimbia......
 
Janice

Janice

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
Janice

Janice

Member
Joined Aug 31, 2011
48 0 0
pole sana,kama huna connections i suggest u look for a job in organizations that value education background such as TRA,TBL,and other private companies ambazo hazina wabongo wengi!!!!kuwa mvumilivu,utapata kazi!!!
By the way mie naenda hapo mzumbe,mbona wametuongezea ada,wanatupa kweli hivo vitabu au ndo tunalipia tu
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Jamani wadau naomba msaada, mana nimeangaika hadi nimechoka kutafuta kazi. Nina Ordinary Diploma in Accountancy GPA 4, Advance Diploma in Accountancy GPA 4.2. zote nimepiga IFM. Nilipomaliza Advance mwaka 2009 niliunganisha kufanya masters ya Accounting and Finance toka Mzumbe University, and on the same time nikawa nafanya CPA. CPA nilipass zote at 1st sitting na June mwaka jana nikawa nimeipata. Masters nina GPA 4.1, bado kudefend thesis tu. lakini wadau nimetafuta kazi tangu nilivyopata hiyo CPA hadi leo hola! nisaidieni basi ndugu zangu!
Kwa sifa zako za elimu hustahili kulala huna kazi. Nachoweza kukushauri ajira kwa sasa ni gharama kwa mtu kama wewe ambaye huna uzoefu wowote maana utakuwa unahitaji mshahara mkubwa sana wakati uzalishaji wako (productivity) unaweza kuwa chini ya mtu mzoefu mwenye ATEC.

Nachokushauri tafuta audit firm ambayo iko busy uombe hata kukaa pale kama "Voluteer" wakikulipa kwa "assignment basis" baada ya miezi sita CV yako itapanda na utakuwa unatafutwa badala ya wewe kutafuta kazi. Kuna mtu alikuwa na tatizo kama lako nilikaa naye kama mwaka sasa hivi yuko kwenye chati na mara ya mwisho ilibidi aombe ushauri maana alipata zaidi ya kazi tatu kwa mara moja.

Kama uko Arusha unaweza jaribu Welcome to Facebook - Log In, Sign Up or Learn More
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Kikomelo siju ya lubale Bukoba?Any way atafutae achoki akichoka kaisha pata.Endelea tu kutafuta ipo siku utapata.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Jamani wadau naomba msaada, mana nimeangaika hadi nimechoka kutafuta kazi. Nina Ordinary Diploma in Accountancy GPA 4, Advance Diploma in Accountancy GPA 4.2. zote nimepiga IFM. Nilipomaliza Advance mwaka 2009 niliunganisha kufanya masters ya Accounting and Finance toka Mzumbe University, and on the same time nikawa nafanya CPA. CPA nilipass zote at 1st sitting na June mwaka jana nikawa nimeipata. Masters nina GPA 4.1, bado kudefend thesis tu. lakini wadau nimetafuta kazi tangu nilivyopata hiyo CPA hadi leo hola! nisaidieni basi ndugu zangu!
Pole rafiki yangu, kazi utapata tuu, hata mimi hayo yalinikuta nikiwa nina vyeti safi lakini sikuwa na kazi. Chakufanya kwa kuanzia usiwe fasta na mishahara mikubwa. tena waweza anza kuomba kwa kutumia hicho cheti cha ADA. with time ukiwa una grow unaproduce vyeti vikubwa.

Mimi nakumbuka nilianza kama Bank teller CRDB ila nikiwa na CPA kibindoni ila nilishauriwa nisi produce mwanzoni kwasababu sina experience baada ya hapo nikapata nafasi ya Juu kidogo NMB nasasa nipo nusu ya safari ninayo i-dream. (sipo tena NMB)
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Aisee hii nchi hii!

Nakuombea kheri ndugu yangu, usijali iko siku utafanikiwa....Mwombe sana Mungu, ajira zitakufuata na nyingine utazikimbia......
Ama kwa hakika hilo tu la kumuomba Mungu ndilo lililobakia, ingawa pia yanahitajika maelezo ya kina. Anatafuta kazi ya namna gani.

Isijekutokea kazi anazoomba zinahitaji uzeefu sorry uzoefu wa miaka 10 na yeye kwakuwa ana masters plus CPA anaamua kujitosa hivyo hivyo, na kwa mazingira yetu haya ya kujuana sia ajabu yuko kitaa kwa muda wote huo.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Kafundishe Mwanangu....UKIENDA KWA MFANO GLOBAL COLLAGE Hata Maswali hawata kuuuliza!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Kinachomnyima kazi ni kukosa "practical experience" huko Radar ni wakala tuu kule wanakowapeleka wanataka watu wenye uzoefu wa kufanya kazi wenyewe bila kusimamiwa.
Hao radar wenyewe magumashi tu. Vi post vidogo vidogo ndo wanawezesha kwa uhakika lakini "zilizonona" zina utata kuzipata,..... Kuna jamaa pale anaitwa Steve, huwa simsomi vizuri,....!!
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
Kwa nini usiombe hapo IFM tu wakupe ulecturer? mbona GPA yako inaruhusu ama ndo hizi GPA za kuchakachua? Mi nakushauri uombe kwenye vyuo ndo utapata kama hukuchakachua GPA otherwise CPA si kitu siku hizi kaka yahani uklitamba mbele za watu eti una CPA wanakuona umechelewa tu maana hazina maana kila mtu anayo siku hizi.
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
Hata mimi ninayo lakini sijaona matumizi wala faida yake na mshahara wa kawaida tu serikalini
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Hata mimi ninayo lakini sijaona matumizi wala faida yake na mshahara wa kawaida tu serikalini
Ni wewe tuu unang'ang'ani Serikalini. Kama unajihisi una uzoefu na hiyo CPA yako njoo huku seckta binafsi. Tahadhari - huku ni kazi kwenda mbele hakuna muda wa zoga wala ruhusa za kila leo
 
K

Kikomelo

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
106
Likes
9
Points
35
K

Kikomelo

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
106 9 35
pole sana,kama huna connections i suggest u look for a job in organizations that value education background such as TRA,TBL,and other private companies ambazo hazina wabongo wengi!!!!kuwa mvumilivu,utapata kazi!!!<br />
<i>By the way mie naenda hapo mzumbe,mbona wametuongezea ada,wanatupa kweli hivo vitabu au ndo tunalipia tu</i>
Hasante Janice, nimeshajaribu kila nionapo tangazo kwenye gazeti naomba, lakini siitwi hata kwenye interview.
Kuhusu vitabu, hiyo ishu imekuwa intriduced mwaka jana kwenye facult ya commerce, ila nasikia walirudishiwa pesa zao mana vitabu havikuwa tayari!
 
L

laun

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
111
Likes
1
Points
0
Age
38
L

laun

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
111 1 0
[QUOTE=yutong;Hata mimi ninayo lakini sijaona matumizi wala faida yake na mshahara wa kawaida tu serikalini
Kwa hiyo ambao hatuna hata tusiangaike kuitafuta.
 
K

Kikomelo

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
106
Likes
9
Points
35
K

Kikomelo

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
106 9 35
Waone http://www.radarrecruitment.com" Radar Recruitment the leading Recruitment Agency in Tanzania: Home</a> pale BARCLAYS HOUSE Ohio Street muone Catherine Baretto au Janet Igogo utapata kazi halafu unisahau!
Asante sana ndugu yangu, nitaenda kuwaona na nitakupa feedback.
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068