Nina 11 CBG, faculty gan znanihusu zaid?


B

bbyfay

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
B

bbyfay

Member
Joined Jun 3, 2013
13 0 0
Habari zenu wakuu, naomben list ya faculty nzur ninazoweza kusoma kwa matokeo haya DCD-(cbg), nilipata II ya 20 o'levo.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Mkuu mimi sijakuelwa kabisa!
 
Mzalendo Mkuu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
738
Likes
14
Points
35
Mzalendo Mkuu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
738 14 35
Mkuu mimi sijakuelwa kabisa!
Hata mimi sijamuelewa. Kichwa cha habari kinaonyesha yeye ni form six wa point 11 CBG. Habari yenyewe inaonyesha yeye ni form four point 20! Which is which. Jipange.

Hata hivyo kama ni form 6 hiyo CBG itakupa options za ualimu, course za SUA na hata Medicine!

Kwa muundo wa sasa vyuo kama IFM unaweza kusoma kozi zote za business! Mambo yote ni vile upendavyo wewe. Nenda upendako.
 
B

bbyfay

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
B

bbyfay

Member
Joined Jun 3, 2013
13 0 0
samahan kwa kutonielewa, bt shukran kwa ushaur wako.
 
aspen

aspen

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
502
Likes
8
Points
35
aspen

aspen

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
502 8 35
Mkubwa unaweza soma education chuo chochote option ni nyingi sana
Wildlife management SUA
Foresty SUA
Wildlife conservation udsm
BVM SUA
ACCOUNTANT _Vipi BAM
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,117
Likes
112
Points
160
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,117 112 160
Hata mimi sijamuelewa. Kichwa cha habari kinaonyesha yeye ni form six wa point 11 CBG. Habari yenyewe inaonyesha yeye ni form four point 20! Which is which. Jipange.

Hata hivyo kama ni form 6 hiyo CBG itakupa options za ualimu, course za SUA na hata Medicine!

Kwa muundo wa sasa vyuo kama IFM unaweza kusoma kozi zote za business! Mambo yote ni vile upendavyo wewe. Nenda upendako.
Hiyo DCD maana yake ni marks alizopata kwenye CBG yake sema vijana wa siku hizo wapo ki-digital zaidi kuwaelewa shida.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
Mkuu pig Agrobusnes SUA ni nzuri itakutoa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,092
Members 490,268
Posts 30,471,083