Nimwache au niendelee nae? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimwache au niendelee nae?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nono ze utamu, May 3, 2012.

  1. N

    Nono ze utamu Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika hakuna anayewahi kubadilika maumbile km mwanamke,wadau hii imemkuta jamaa yangu ndani ya facebook baada ya kuchat na sana na binti mwisho wa siku wakabadilishana no ktk maongezi jamaa akajitambulisha jina kinaga ubaga binti akagundua kuwa anamfahamu jamaa ambaye ni rafiki wa kaka yake je unahisi jamaa afanye nn? kwan binti kaelewa ombi.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,736
    Likes Received: 5,120
    Trophy Points: 280
    Mwache au endelea naye...
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    siyo fb tu,hata hapa JF
     
  4. k

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,479
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    face book ina mambo
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,113
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Malizia...MAKUBWA SANA. Kama ilivyo MMU na longo longo zake
     
  6. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea nae tu.maana facebook mtu hana vimwana au vibwana zaidi ya mmoja.endeleeni.mkikua mtaacha,mambo ya kupeana namba facebuk.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,006
    Likes Received: 8,454
    Trophy Points: 280
    " ya kaisali ya kamalizwe kwa kaisali"

    endeleeni kupendana ki fb,japo najua ni wewe imekukuta.
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    "Imeandikwa kwamba msinyimane wakorinto wa pili kwa hiyo ninyi peaneni tu "
     
  9. N

    Nono ze utamu Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeeleweka kaka ila hauisi kaka ake akijiua itakuwa mbaya?
     
  10. N

    Nono ze utamu Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona rutashoborwa umeamua kunifananisha na w watunzi wa nyimbo za mapenzi za ibongo,tehe!tehe!.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama ni kucheza nae, usitafute balaa na kaka potelea zako na kama unahisi unataka longterm relationship why not mwache atajue baadae.
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Huyo jamaa namjua.
     
Loading...