Nimuite Rais Kikwete au ndugu Kikwete?


Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Wana JF naombeni msaada mimi ni mmoja wa watu ambao sikumpigia Kura ya ndiyo xkikwete na kutokana na hila zilizofanywa na dola kuhakikisha anaendelea kupigia mswaki ikuru simtambui kama rais halali wa TZ. Nimekuwa napata taabu kutafuta kitangulizi cha jina lake sielewi nimuiteje maana kila kitangulizi nikiwekacho nahisi hakija kaa mahala pake kwa mfano;

1. Rais kikwete siyo rais wangu
2. Ndugu kikwete siyo ndugu yangu
3. Bwana Kikwete siyo bwana wangu
4. Mheshimiwa kikwete siyo muheshimiwa kwangu
5. Dr Kikwete sina uhakika kama ni daktari wa falsafa au muuguzi

Nitumie kitangulizi gani?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Wana JF naombeni msaada mimi ni mmoja wa watu ambao sikumpigia Kura ya ndiyo xkikwete na kutokana na hila zilizofanywa na dola kuhakikisha anaendelea kupigia mswaki ikuru simtambui kama rais halali wa TZ. Nimekuwa napata taabu kutafuta kitangulizi cha jina lake sielewi nimuiteje maana kila kitangulizi nikiwekacho nahisi hakija kaa mahala pake kwa mfano;

1. Rais kikwete siyo rais wangu

2. Ndugu kikwete siyo ndugu yangu
3. Bwana Kikwete siyo bwana wangu
4. Mheshimiwa kikwete siyo muheshimiwa kwangu
5. Dr Kikwete sina uhakika kama ni daktari wa falsafa au muuguzi

Nitumie kitangulizi gani?
:doh:Hiyo red naunga mkono!100%
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Mwite mwenyekiti ccm naye ataitika
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
Wana JF naombeni msaada mimi ni mmoja wa watu ambao sikumpigia Kura ya ndiyo xkikwete na kutokana na hila zilizofanywa na dola kuhakikisha anaendelea kupigia mswaki ikuru simtambui kama rais halali wa TZ. Nimekuwa napata taabu kutafuta kitangulizi cha jina lake sielewi nimuiteje maana kila kitangulizi nikiwekacho nahisi hakija kaa mahala pake kwa mfano;

1. Rais kikwete siyo rais wangu
2. Ndugu kikwete siyo ndugu yangu
3. Bwana Kikwete siyo bwana wangu
4. Mheshimiwa kikwete siyo muheshimiwa kwangu
5. Dr Kikwete sina uhakika kama ni daktari wa falsafa au muuguzi

Nitumie kitangulizi gani?
inategemea wewe upo upande gani
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Wana JF naombeni msaada mimi ni mmoja wa watu ambao sikumpigia Kura ya ndiyo xkikwete na kutokana na hila zilizofanywa na dola kuhakikisha anaendelea kupigia mswaki ikuru simtambui kama rais halali wa TZ. Nimekuwa napata taabu kutafuta kitangulizi cha jina lake sielewi nimuiteje maana kila kitangulizi nikiwekacho nahisi hakija kaa mahala pake kwa mfano;

1. Rais kikwete siyo rais wangu
2. Ndugu kikwete siyo ndugu yangu
3. Bwana Kikwete siyo bwana wangu
4. Mheshimiwa kikwete siyo muheshimiwa kwangu
5. Dr Kikwete sina uhakika kama ni daktari wa falsafa au muuguzi

Nitumie kitangulizi gani?
MC Kikwete
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Mwite Vasco Da Gama.
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Wana JF naombeni msaada mimi ni mmoja wa watu ambao sikumpigia Kura ya ndiyo xkikwete na kutokana na hila zilizofanywa na dola kuhakikisha anaendelea kupigia mswaki ikuru simtambui kama rais halali wa TZ. Nimekuwa napata taabu kutafuta kitangulizi cha jina lake sielewi nimuiteje maana kila kitangulizi nikiwekacho nahisi hakija kaa mahala pake kwa mfano;

1. Rais kikwete siyo rais wangu
2. Ndugu kikwete siyo ndugu yangu
3. Bwana Kikwete siyo bwana wangu
4. Mheshimiwa kikwete siyo muheshimiwa kwangu
5. Dr Kikwete sina uhakika kama ni daktari wa falsafa au muuguzi

Nitumie kitangulizi gani?
Mwite Baba Ridhiwani.
It is polite and fair!
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277