Nimlipie au nikaushe

Candela

Member
Aug 12, 2021
77
150
Za moniee wana jamvi,

Ebana imekaa hivi, nina demu wangu anaishi kwao. Maza ake kama anakunja hivi. Sasa huyu demu ana kimgahawa, mtaji nilimpa ila mama ake hajui. Mama ake amekopa vikoba na wanataka kumfilisi.

Demu ameniomba kama nimsaidie nikamwambia angekuwa anadaiwa yeye sawa lakini sio mtu mwingine. Kamwambia mama ake amepata pesa lakini anatakiwa tuonane, sasa nimekutanishwa nae kanichangamkia balaa. pesa ninayo lakini nikikumbuka dharau alizonifanyia pamoja na kuniambia sina hadhi kuoa mwanae roho inaniambia niache kujipendekeza.

Kwenu wadau, hali kama hii mnaimuduje?
 

Krait

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
3,257
2,000
Jibu hili swali kwanza.

Je nini mpango wako kuhusu huyo binti, Utaanzisha nae familia au huna mpango nae na utatafuta binti mwingine?
Nami nasubiri jibu

Ila napendekeza ampe mimba kabisa
 

Michelle98

JF-Expert Member
Aug 8, 2021
677
1,000
Wewe msaidie tu kutoa n moyo s utajiri, kama unamalengo na huyo binti bas msaidie tu maana ukimsaidia mama yake n sawa na kumsaidia binti
 

skfull

JF-Expert Member
Dec 24, 2013
2,792
2,000
Shigha mvurundu!!! Kama unampenda binti na binti anakupenda msaidie kwa ajili ya bint sio kwa ajili ya mamaake pia ukimsaidia atajifunza kuwa usimdharau usie mjua Kama binti ana msimamo kwako fanya hisan ila usiwazie kulipwa jema kutoka kwa mama.

Wewe mwangalie mpenzi wako maana tabia Ni ngozi ila mama akiwa mtu mwerevu atajifunza kitu na atakuheshimu Sana
 

noldCM

Member
Aug 12, 2021
19
45
Za moniee wana jamvi,

Ebana imekaa hivi, nina demu wangu anaishi kwao. Maza ake kama anakunja hivi. Sasa huyu demu ana kimgahawa, mtaji nilimpa ila mama ake hajui. Mama ake amekopa vikoba na wanataka
We saidia kama unasaidia maskin wengine
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
10,652
2,000
Line ya pili kutoka mwisho inaonesha wazi kabisa kwamba maamuzi unayo wewe mwenyewe
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
10,258
2,000
Usitafute sifa ukweni, wanakuchora tu…. ushasema unadharaulika usisahau huko kujichekesha ni hiyo vikoba tu.
 

Ramon Abbas

JF-Expert Member
May 4, 2021
1,997
2,000
Za moniee wana jamvi,

Ebana imekaa hivi, nina demu wangu anaishi kwao. Maza ake kama anakunja hivi. Sasa huyu demu ana kimgahawa, mtaji nilimpa ila mama ake hajui. Mama ake amekopa vikoba na wanataka kumfilisi.
BE SERIOUS WITH MONEY MY FRIEND.

PESA IMEKUFANYA UDHARAULIKE, LEO IMEKUFANYA UCHANGAMKIWE.

HAPO SI WEWE, NI NGUVU YA MUAMALA.

huyo mama mwambie akuozeshe mwanae na hio hela ndio mahari!

msainishane ili huko mbeleni usije ukaaibika.
 

iam Lucha

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
3,447
2,000
Yani hadi hapo hujajua tu kuwa unatumika kwaajili tu una pesa ya kuwasaidia haujajiuliza je siku ukiwa hauna hela atakufanya nn huyo maza? Mamb mengne ni ya kujiongeza tu
 

Heri

JF-Expert Member
Aug 28, 2007
365
250
Ukipenda ua penda na boga lake. Grow up and be mature . You don't need to wash your dirty linen in public.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom