Nimeweka chumvi laptop!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Kweli sasa najua niko addicted na computer.. pembeni kuna sahani ya wali na njegere, na laptop; wali haukukolea chumvi nimeenda jikoni nimechukua chumvi kwenye kidubwasha chake cha vitundu.. sina hila wala lile nikaanza kunyunyiza laptop!

Yaani...
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..duh! yani laptop imekuwa tamu kuliko wali na njegere!

..sasa,umeifuta au umeilamba? baada ya kugundua kuwa uwezi kuichota laptop kwa kijiko!

..lmao!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 782 280
the answer is....AM ADDICTED TO JF....!
 
M

mkenya2008

Member
Joined
Apr 1, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

mkenya2008

Member
Joined Apr 1, 2008
5 0 0
aisee....hiyo ni kali.... mzee mwanakijiji!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,913
Members 475,327
Posts 29,272,391