Miss Bantu
Senior Member
- Apr 30, 2012
- 153
- 149
Mi mzima sijui wewe??
mimi ndio kwanza nakuona leo Miss Bantu....Mi mzima sijui wewe??
Mi mzima sijui wewe??
Hata nami niko shwanga,
Cjui shem hajambo?
Mwambie amesahau vest yake kwangu jana ucku,aifuate maana nataka ondoka mie.
Ila nadhani mpya wewe Miss Bantu.
Umetumiss aje wakati wewe mgeni
ID yako ya zamani ni nani vile:smile-big:
Hata nami niko shwanga,
Cjui shem hajambo?
Mwambie amesahau vest yake kwangu jana ucku,aifuate maana nataka ondoka mie.
Ila nadhani mpya wewe Miss Bantu.
...uongo dhambi...sijakumiss Miss Bantu
Hata wewe wamekumiss kwa ID yako ya zamani.
Sijui umenifananisha au we unaitwaga nani vile?
Bi mkubwa ahaaaaa teeena! Mbona huyo bi mdogo wangu unamfahamu kitambo? Naona unadai talaka kwa nguvu.ennhhh tena wewe ndo nakutafuta sana, yani siku nkikukamata sijui utaliaje... hyo verst labda kaona unashida nayo sana akakuachia by the way hawezi kuifata tena waweza vaa tu
Sunshow mpe bwana talaka, kwanza mie ananibanabana tu.Bi mkubwa ahaaaaa teeena! Mbona huyo bi mdogo wangu unamfahamu kitambo? Naona unadai talaka kwa nguvu.