Super women 2
JF-Expert Member
- Nov 16, 2016
- 5,164
- 6,553
Pole sana. MUNGU akutie nguvu. Utampata wa kuendana na wewe
Umetumia vema akili yako,hongera!Ila mkuu ww ndo una makosa unamchumbia demu 3 years
Yaani 365x3=1,095 days
Umekuwa mtume ww!
Ungemuwowa verily 1st year hayo yote yangekukuta wap maana boda boda alimdandia katikat ya hiyo miaka yako 3 ya uchumba halafu broo 32 years now na mchumba ulikuwa naye y hukumuwowa au ulikuwa unamalizia PHD?
Ama ni karesearch kako ulikuwa unafanya?
Ww ndo umempa mazingira mwanamke wako kubebwa na wimbi hilo japo simuungi mkono kwa hiyo ya njia ya vumbi ila 3years uchumba hata shetani angemshangaa maana kila kukicha anatongozwa na yy umri unaenda na ana menopouse ww c hujali kwa sababu uko tayar hata kuitwa babu ila mwenzako yy ana kikomo dah sory ila najisikia tu nikitokwa na mapovu!!!
32 ndoa
33 mtoto wa kwanza
7yrs
7 yrs primary school
Una 47
Fm 4
Una 51
Six 53
Chuo unakimbilia 60
Dah kweli hesabu ndo maana ni ugonjwa wa Taifa na unfortunately numbers are like hips they don’t lie
Ahsante, na pole kwa kutelekezwa!Njoo tuoane
Maana Nami nilitelekezwa na kipenzi stendi ya kimara baruti[emoji849]
Ahsante!!Pole Sana Mkuu
Ahsante na Amin!!!!Pole sana. MUNGU akutie nguvu. Utampata wa kuendana na wewe
[emoji1][emoji1] kumbe hajawahi kula doo.Mkuu kwan umemsikia mwinjilist akikuambia kala kwan yy alikuwa anasubiri akabiziwe na kaka mtu sema ndo hivo
This World is not fair and nolonger for fair people na kwenye game inakuwaga hivi GOOD GUYS DIES FIRST
Hata sijasikia, ndo naskia kwako..nini kimemsibu mwanasuaso mwenzetu eti?Q
Worry not mate..ila umesikia kuna mwana SUA,amepotea hajulikani alipo?!
Umetumia vema akili yako,hongera!
Ahsante sana madam Vivian original!!Pole SNA aisee, Hilo nalo litapita
[emoji1][emoji1] kumbe hajawahi kula doo.
Hahahaaa!!!!Hapo ndio unafika ndan na order yako ya chamaki mchanga kuifungua unakuta ni NungununguView attachment 979175
Ukija na kizungu chako anakuambia my name is poncupine broo what is ur name
At least kwa hili nimekuelewa!
Katika yoote nadhani ukinipa maelekezo ya wapi nitapata kitabu hicho utakuwa umenisaidia zaidi!
Amepotea ghafla,mpk anatangazwa kwny vyombo vya hbr,na yuko 3rd yr Agr generalHata sijasikia, ndo naskia kwako..nini kimemsibu mwanasuaso mwenzetu eti?
Pole sana mkuu!
Ila kuna wanawake wengine akili zao zinawatosha wao tu. Kipindi wengine wanatafuta kuolewa huku wakifunga na kuomba angalau wapate wachumba walio serious, wengine ndio hivyo tena wanachezea nafasi hizo.
Kisicho riziki hakiliki, tena shukuru umemgundua mapema na ukawa na ujasiri wa kusema acha aende zake.
Ahsante sana!Kitabu nilikinunua Mlimani City, kuna bookshop sikumbuki jina. Ukikosa nenda House of Wisdom au Novel Idea. All the best!
Ahsante sana!!