Singasinga
JF-Expert Member
- Aug 27, 2011
- 2,741
- 3,316
Changamoto ni kuwa sifahamu njia nyingine ya kumpata tofauti na hapa maana hata private msg yake ina solex moja nadhani nililiona kwenye movie ya titanic wakati wanavunja kuchukua life jacket.Nenda nae taratibu...on the low key! Watu kama hao hawapendi kutokewa in public
[emoji23][emoji23]Dah! acha utani kaka mwisho njiwa wangu akija hapa ataona tunafanya kidding.Mkuu wewe utakuwa waziri wa viuno na mambo yaliyomo, itabidi na mimi nikakuombe code kuna mbunge flani wa chama cha mapinduzi namwelewa [emoji28]
Hilo kufuli halikatiki hata kwa moto wa gesi! Sema uko vizuri lakini? Maana mtoto Cariha wenge lake nalijua mimi...tusije tukalianzisha kumbe huna mamlaka! Triple C's unazo?Changamoto ni kuwa sifahamu njia nyingine ya kumpata tofauti na hapa maana hata private msg yake ina solex moja nadhani nililiona kwenye movie ya titanic wakati wanavunja kuchukua life jacket.
So no way out i can reach her[emoji29]
Aisee ukiipata niungieNaskia kuna connection ya Matiko huko mitandaoni...Hebu waja nifanyieni wepesi namie niione. Naskia MB huyo kamwaga miuno kama pangaboy bovu
Hapo sasa ndo pagumuHilo kufuli halikatiki hata kwa moto wa gesi! Sema uko vizuri lakini? Maana mtoto Cariha wenge lake nalijua mimi...tusije tukalianzisha kumbe huna mamlaka! Triple C's unazo?
Car...Cash..Crib
Huuu sio.ushauri.Kabisa..Mama ukiyachukulia mapenzi siriazi utapata tabu mno kwenye hii dunia.
Unafanya kazi!unapata fweza!madam acha masihara kula maisha...
Mapenzi yakija nenda nayo..tafuta seksi patna huko hakuna cha habari ya I [emoji3590] u wala malengo sijui unanielewa
Hapa sasa itafanya kazi vizuri kama unavitoto vyako vinaendelea kukua huko..[emoji28][emoji28]vinginevyo,bwana akutangulie aiseh maana utayatamani mahusiano kwa udi na uvumba ili uolewe uanzishe familia[emoji18][emoji18]
[emoji28][emoji28][emoji28]mpe ushauri Sasa mkuuHuuu sio.ushauri.Kabisa..
Mapenzi yakikunasa vitasa ndo utaelewa Kwanini ushauri wangu unauona mbaya.Huuu sio.ushauri.Kabisa..
Huyu Dada nampenda yani[emoji28][emoji28][emoji28]mpe ushauri Sasa mkuu
Umenichekesha ujue😆😆[emoji28][emoji28][emoji28]mpe ushauri Sasa mkuu
Pole njoo pm pleasMi binti miaka 26, elimu yangu nimejariwa kufika chuo kikuu. Shida yangu moja nimeshakuwa na mahusiano na watu wawili wakati tofauti. Nina bahati mbaya ya kupata wote maplay boy kiukweli nimekataa tamaa na mahusiano kabisa najiona mpweke Sanaa nahitaji marafiki wa kubadilishana nao mawazo jinsi zote mbili kwa mahusiano saivi kiukweli sihitaji nataka nijipe angalau miaka miwili kwanza
Ila njoo pm au nakuja pm mamaaMi binti miaka 26, elimu yangu nimejariwa kufika chuo kikuu. Shida yangu moja nimeshakuwa na mahusiano na watu wawili wakati tofauti. Nina bahati mbaya ya kupata wote maplay boy kiukweli nimekataa tamaa na mahusiano kabisa najiona mpweke Sanaa nahitaji marafiki wa kubadilishana nao mawazo jinsi zote mbili kwa mahusiano saivi kiukweli sihitaji nataka nijipe angalau miaka miwili kwanza
tusubiri soon mzee[emoji28][emoji28][emoji28] mana ni kama tangazo hiliMshindi atatangazwa sijui lini