Nimeumizwa na hili!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeumizwa na hili!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Jan 1, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi sipendi watu wanao beza taaluma!
    Hila kuna mahali nimekuta pameandikwa eti"MTANGAZAJI NA MPIGA DEBE SAWA TU TOFAUTI YAO NI OFISI"Nimkereka kwa kibaza taaluma!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Pole. Wamesahau hata kipato pia ni tofauti, maybe wanamaanisha wanatumia sauti zao kujikimu. Usiwajali as long as kazi zao hazikuweki mjini, wapotezee
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nadhani aliyeandika hivyo itakuwa alikerwa sana watangazaji....
    Kuna watangazaji wanaboa sana unaweza ukajaribiwa kuidharau fani yote ya utangazaji....
    Watangazaji kama Kibonde, Zembwela na wengine wa aina hiyo wanatia kinyaa kwa baadhi ya watu
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukitazama vyema utaelewa falsafa iliyotumika hapo.
    OTIS
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Very good OTIS. Falsafa na Mantik yake. VIVA JF.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Yaaaap wote binadam
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Katiba inamruhusu kila mtu kutoa maoni yake pasipokumtukana
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli kwani kati yao mmoja wao akiwa bubu kazi si hamna, hata kama uwe na profesional ama usiwe nayo
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    mtoe Zembwela kwenye list yako, mweke Deo Rweyunga au wale wa TBCCM.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli ukiangalia kwa makini kuna mantiki flani hapo
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mi sijui nikoje
    hainiumizi mtu mwingine akidharau kazi yangu
    as long as havuki mpaka na kuja kuniharibia.

    Maneno tu, yapo kwenye keki na tunazila
    naipenda kazi yangu sababu ndo inaniweka mjini.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo dharau iko wapi?
    Wewe unaeona kuwekwa kwenye sentensi moja na mpiga debe huku ukiwa husifiwi ni dharau ndio mwenye dharau.

    Acha dharau!!
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kwani hapo kazi ipi imedharauliwa? Kupiga debe mböa hata kwenye kampain za maraisi wapo? Na wana kipato zaidi ya hao radio presenters?
     
  15. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa pia na wewe umebeza MPIGA DEBE.. mie pia umenikera!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,542
    Trophy Points: 280
    kuna wapiga debe wa vyama vya siasa sijui na wao wapo kundi lipi?
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Mimi sijabeza ila nilicho maanisha taaluma!!mtangazaji yupo kwenye masscom je mpiga depe wa daladala yupo kwenye taaluma ipi??mpaka alinganishwe na presenter??
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kwani huyo presenter ana kipi cha ajabu?
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Nitajie shule 3 tu za wapiga debe stend ntakupa hicho cha ajabu!ambacho ni cheusi kigumu!(MIC)
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hao watangazaji wote wamesoma?
    Wapiga debe wote hawajasoma?
     
Loading...