Nimeumia sana


Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,086
Likes
50,421
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,086 50,421 280
Wakuu habarini nimekuja kutolea machungu yangu hapa.

Hivi inakuaje mwanaume mnaandaana vizuri kabisa kwajili ya mgegedo halafu anaghairi na ukiangalia nina minyegezi zimejaa? Yaani, dah! Mtu kabisa anakukatili anavaa anaondoka like serious! Wakati huo yeye akibanwa na nyegezi anytime anapewa.

Wakuu sio siri imeniuma sana.

am better here
Kwani kile kibomba cha kuogea kinachotoa maji kwa pressure mmefikia nacho wapi???

Maana jana wadada wote wa mjini mlisema kinawafikisha na kuwatosheleza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,941
Likes
14,604
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,941 14,604 280
Ndo maana mie siku hizi nyege zinaamka pale kichwa kinapoingia
Kabla ya hapo nasoma upepo tu
 
ledada

ledada

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
11,803
Likes
48,884
Points
280
ledada

ledada

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
11,803 48,884 280
Inaonekana jamaa kidudu chake kilikuwa hakijachachamaa, mwanaume kidudu kimechachamaa na unaliona kbs tumbua hilo hapo weeeeeeeeeee
Hapo sasa, au alikuwa ana mjunjo sehemu nyingine akaona asipoteze nguvu hapo
 
otsward

otsward

Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
76
Likes
28
Points
25
otsward

otsward

Member
Joined Jan 14, 2018
76 28 25
Uuh pole , njoo huku ukojozwe mpaka ziishe.
Sina tabia ya kudhira papuchi
Wakuu habarini nimekuja kutolea machungu yangu hapa.

Hivi inakuaje mwanaume mnaandaana vizuri kabisa kwajili ya mgegedo halafu anaghairi na ukiangalia nina minyegezi zimejaa? Yaani, dah! Mtu kabisa anakukatili anavaa anaondoka like serious! Wakati huo yeye akibanwa na nyegezi anytime anapewa.

Wakuu sio siri imeniuma sana.

am better here
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,823
Likes
7,662
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,823 7,662 280
Kama ilikua chafu hilo linawezekana kabisa
Wakuu habarini nimekuja kutolea machungu yangu hapa.

Hivi inakuaje mwanaume mnaandaana vizuri kabisa kwajili ya mgegedo halafu anaghairi na ukiangalia nina minyegezi zimejaa? Yaani, dah! Mtu kabisa anakukatili anavaa anaondoka like serious! Wakati huo yeye akibanwa na nyegezi anytime anapewa.

Wakuu sio siri imeniuma sana.

am better here
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,823
Likes
7,662
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,823 7,662 280
Daaamn!!......
Labda kama nimemkosea afu hajanambia lkn katika kunbukumbu zangu sijamkosea kabsa ..pia kuhusu kunuka hapana maana anafika me natoka kuoga sababu anayotoa ni kwamba eti anaogopa mimba kwavile nimemaliza period Jana kwaio Leo naweza pata mimba.....

am better here
 

Forum statistics

Threads 1,262,535
Members 485,585
Posts 30,125,293