Nimeumia sana

Luckme

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
717
1,000
Wakuu habarini nimekuja kutolea machungu yangu hapa.

Hivi inakuaje mwanaume mnaandaana vizuri kabisa kwajili ya mgegedo halafu anaghairi na ukiangalia nina minyegezi zimejaa? Yaani, dah! Mtu kabisa anakukatili anavaa anaondoka like serious! Wakati huo yeye akibanwa na nyegezi anytime anapewa.

Wakuu sio siri imeniuma sana.

am better here
 

Don Juan

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
21,781
2,000
Pole sana, kwakweli amekukatili kwa kiwango cha juu sana, inauma sana.

Sorry PM yako kuko wazi?

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 

Don Juan

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
21,781
2,000
Yaaan dah

am better here
Pole sana, hapo ndio ujue tofauti kati ya binadamu na watu.

Sorry PM kwako kuko wazi?

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 

Luckme

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
717
1,000
Pole sana, hapo ndio ujue tofauti kati ya binadamu na watu.

Sorry PM kwako kuko wazi?

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
Yaan hatar pako wazi mkuu

am better here
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom