Nimeumia sana


Luckme

Luckme

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
512
Likes
411
Points
80
Age
29
Luckme

Luckme

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
512 411 80
Chaaaa kazengua, kuna haja ya wapenzi muwe kwanza mnafundishwa hii njia ya kalenda .

Yaan kaukosa mzigo kizembe sana namna iyoo .. Mimba ??? Siku moja baada ya P ?? Daaahhhh .

Mama , siku ukimaliza P kama nileo..kesho yake tustuane
Nmemaliza mkuu hahaha anajua sana ila anafanya makusudi

am better here
 

Forum statistics

Threads 1,262,527
Members 485,585
Posts 30,124,904