Nimeua familia nzima,baba,mama na watoto 3 M/mungu nisamehe!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeua familia nzima,baba,mama na watoto 3 M/mungu nisamehe!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CHAI CHUNGU, Sep 23, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Wakuu nimefanya mauaji ya kinyama sana aise.
    Kuna panya walikua wananisumbua kwa miezi3 sasa,kila nikiweka sumu nawakosa,sasa jana kuna jamaa kanipa ushauri wa bureeee kwamba nitumie ile dawa ya gundi kama PATEX kwenye njia yao,kweli bana hiii!siku mida ya night kali nikaamka kukagua tego,ebana mpaka huruma,maana nimeikuta familia yote,baba,mama na watoto wao wote,sikua na jinsi zaidi ya kuwapiga sindano za sumu wote.Ewe M/mungu nisamehe kwa kosa ili ingawa wao ndio walonianza.
     
  2. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 700
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    acha kutumia jina la MUNGU vibaya
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kwani Panya hapaswi kuhishi mkuu?
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,633
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    peleka chitchat mkuu. Au wewe mgeni?
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Pole DUDU JEUSI ! Nami ntaenda mbele za Mungu ili akusamehe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Usilitaje kwa mzaha jina la Muumba wako!
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wewe cheza na jina la MUNGU kama unavyokwenda choo!
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kwani Panya ni kiumbe wa nani mkuu?
    Si nae kaumbwa na mungu au?sasa nimewauwa kikatili thats why namuomba M/mungu anisamehe,nyie vp bana?
     
  9. baba junior

    baba junior Senior Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unamatatzo wewe.mungu hatajwi hvyo.
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    anatajwa vipi?
     
  11. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,867
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180

    Tobaaa!!! Imeaandikwa, usilitaje bila sababu ya maana Jina la Mwenyezi Mungu. Utajipalia laana bure!!
     
  12. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 81,432
    Likes Received: 81,506
    Trophy Points: 280
    mazishi wp mfiwa? sorry muuaji
     
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,030
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Wadau Mnamshambulia Bure@DUDU JEUSI, hajataja jina la Mungu kwani Mungu sio jina Binafsi bali ni Kisifa. Kwa wakristo jina la Mungu ni JEHOVA au Yahweh, kwa wailamu ni Allah. Kwa hiyo sioni kosa kwa hilo.


    Ni mtizamo tu wa Bazazi!

    Bazazi ni Bazazi!
     
  14. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We tetea tu huo uovu Bazazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...