Nimetokea kumpenda huyu Mwanachama

Wakuu kwema?

Niende direct kuna member humu JF anaitwa mamdenyi nimetokea kumpenda sana nimekufa nimeoza wakuu. Ana hekima, busara, mpole, mtaratibu hana makuu.

Naimani hajaolewa naomba mimi nikuoe mamdenyi, nitakuwa mume mwema na mtiifu kwako.
Mkuu Al masry jau sana wanafungwaje kiboya kama vile na timu kama simba
 
Wakuu kwema?

Niende direct kuna member humu JF anaitwa mamdenyi nimetokea kumpenda sana nimekufa nimeoza wakuu. Ana hekima, busara, mpole, mtaratibu hana makuu.

Naimani hajaolewa naomba mimi nikuoe mamdenyi, nitakuwa mume mwema na mtiifu kwako.
New member , vipi nikusaidie kumtag? πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…