nimetia mguu A town


M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
jamani mji huu unameremeta na wachumba nao ndii usiseme. wana arusha nimeingia mujini sasa kwa yoyote anayetaka kugegedana plz find me hapa annex arusha by night. wanawake tuu!!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Kaaz kweli kweli!!!!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
jamani warembo wa arusha jamani jitokezeni basi....
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,885
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,885 2,000
jamani warembo wa arusha jamani jitokezeni basi....
Njoo hapa babyloon....ingawa mimi sio mrrembo ni ukarimu wangu tu ndio umenisukuma kukukaribisha...lo.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
jamani mji huu unameremeta na wachumba nao ndii usiseme. wana arusha nimeingia mujini sasa kwa yoyote anayetaka kugegedana plz find me hapa annex arusha by night. wanawake tuu!!

mzabzab kwanza tukate radhi kwa kusema unataka wanawake wa Arusha ni maji mara moja.

Pili umeingia mji wa watu hebu kuwa na heshima kwa wakubwa zako.
 
Last edited by a moderator:
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
IGWE achana nae....
Anadhani wanawake wa Arusha easy eeh
Ni kweli, kuna haja ya kuwa wakali kwa watu wapuuzi kama hawa, Preta hebu ita ile group la mkodobwe lije kufanya kazi yake.
 
Last edited by a moderator:
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
jamani warembo wa arusha jamani jitokezeni basi....
Leo siku gani? Wameshikilia mikonga ya wasimamia show we lipia chumba mpaka j3 utawaona kibao hapa
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
mzabzab kwanza tukate radhi kwa kusema unataka wanawake wa Arusha ni maji mara moja.

Pili umeingia mji wa watu hebu kuwa na heshima kwa wakubwa zako.
sasa kwani nimesema mademu wa a town maharage ya mbeya....no bana mie nachosema ni kwamaba nataka pata gud tym na wanawake wa hapa a town...wanaweza wakawa expensive na hard to get pia. lol
 
Last edited by a moderator:
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Ni kweli, kuna haja ya kuwa wakali kwa watu wapuuzi kama hawa, Preta hebu ita ile group la mkodobwe lije kufanya kazi yake.
Jamani mpokeeni mgeni huyo asije opoa chokoraa likamwachia chupi tu guest
 
Last edited by a moderator:
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,885
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,885 2,000
Ni kweli, kuna haja ya kuwa wakali kwa watu wapuuzi kama hawa, Preta hebu ita ile group la mkodobwe lije kufanya kazi yake.
Good...kiongozi
 
Last edited by a moderator:
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
kumbe kweli...mijitu ya meru sio frendly kabisa ....haya bwana wacha nitulie zangu hapa mrina bar.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
kumbe kweli...mijitu ya meru sio frendly kabisa ....haya bwana wacha nitulie zangu hapa mrina bar.
Hapo hapo panakufaa, endelea na mawindo utawin tu, kama unategemea JF Member aje hapo jua imekula kwako, the only reason huna adabu.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,885
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,885 2,000
kumbe kweli...mijitu ya meru sio frendly kabisa ....haya bwana wacha nitulie zangu hapa mrina bar.
Usivyo na haiba...uko mrina bar...nafikiri hata huko Dar una shinda kwa sokota..kimboka and the like...cheap you are.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Jamani mpokeeni mgeni huyo asije opoa chokoraa likamwachia chupi tu guest
Kiongozi huyo ni mgeni mwenyeji maana tayari maeneo ya hatari anayajua.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,885
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,885 2,000
Hapo hapo panakufaa, endelea na mawindo utawin tu, kama unategemea JF Member aje hapo jua imekula kwako, the only reason huna adabu.
Umeona eeeeh...kafikia annex by night..halafu yuko mrina bar...huyu sio mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,030
Top