Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

mie ntakuhukumiwa kwa mengine lakin si uaminifu kwa ndoa! yaan hata MUNGU mwenyew atasema hapana huyu alikuwa ana haki.......!
Yaani mke kabisa mwenye maadili mpaka ufikie kucheat huwa ni ngumu sana kwanza aibu, kuna wengine mme anapita huku mke huku yaani kichwa hakina tofautibna mkia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duh pole sana braza naamini mitihani inavyokuja ndio akili inapevuka kupata solution...kitendo cha kumkanya lakini pia akaedelea tena siku ya pili yake ni ishara kwamba mkwara wako haukumwingia akilini...na ujasiri huo wa kwake si wa kitoto..japo ushauri utapewa wa aina nyingi mwisho wa yote inakufaa wewe uchukue maamuzi...cha kwanza hilo swala kukaa kimya sio solution..mwisho wa umbaya ni aibu..wajulishe wasimamizi wa ndoa na ikiwezekana wazazi wake...usaa huu wa magojwa lukuki ni hatari sana kua na mke asieridhika na asiekusikia...mpige vita baridi ikiwemo hilo la kufunga duka, kulala vyumba tofauti n.k...kosa kubwa sana wanaume wengi hufanya kwenda doa ni KUTBIRIKA...jifuze jinsi ya kuishi bila kutabirika na mkeo na kamwe huo ujasiri wa kuruka ukuta hatakaa afikilie hata siku moja...pole sana kaka
 
Hakuna usawa katika usaliti. Mke akicheat hafai kwa kuwa hataacha. Women are emotional beings whereas to men sex is just physical. Mwanamke akiamua kumvulia mwanaume chupi amemkubali kisaikolojia, kumuacha ni ngumu sana. Wakati mwanaume anaweza piga demu leo kesho asimkumbuke. Eti kwa kuwa mume alicheat basi na wewe unarudishia. Ndio maana ndoa nyingi hazidumu kwa kuwa wanawake wanajiona wanaume siku hizi. Mume akiwa malaya na yeye anaiga badala ya kuimarisha familia anabomoa zaidi. Akiachika anabaki kutaabika jamii ikimradhau. Anayeshikilia ndoa ni mwanamke. Nyie jifanyeni Beijing imewakaa sana mtabaki na umala.ya tu kugawa kama njugu.
 
uko sahihi pia!ila mwanamke aliekupenda kiukweli kweli kbs ..huwa hachepuki!...siku ukimskia kachepuka amini 100%huwa ni mumew kasabaisha!...hapa naomba jiathid kuelewa namuongelea yule mwanamke aliekupenda ila shurti yyt ile...achana na wale wnaoliliaga ndoa kwa kila namna! ngumu mno huyu kuchepuka....yaan hata atongozwe na mtu gan atamuona km kakake.....sema hamthaminigi wake wenu mkiona wanapenda !faulo zinaanza kutokea sasa
hii ni weak point kabsa hata mwanaume akikupenda kiukweli ukweli hachepuki akichepuka ujue mkewe amesababisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MBITIYAZA hilo neno wake wanabeba mizigo mikubwa sana mke anaweza wajibika kwa kila kitu lakini wababa hawathamini mwishowe ndiyo kama hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mnajaribu justify uovu wa wanawake katika kucheat.
When a cheater always a cheater hakuna mtu utakaye mpata akawa kakamilika kila idara ni kuvumiliana tu.
Kumcheat mtu kwa kigezo cha mapungufu flani hiyo siyo excuse maana si ajabu hata yeye anakuona una mapungufu kadhaa ila anavumilia tu kwakuwa kakupenda
 
"Atakae mstiri mwenzie duniani nami nitamstiri siku ya mwisho" hiyo habari usiitoe kwa mtu hata siku 1
Jipe moyo ni shetani mm staki kuamini kuwa hujawai toka nje sema tu yeye hajui
Chukulia kama mapungufu ya kibinaadam. Mkanye kwa uzito wa hali ya juu atakuelewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom