Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimesoma huu uzi kwa makini nahisi kuumia sana utafikiri nimet.ombewa mimi...!
Ila sio siri siku nikajua kuwa mke wangu ameto.mbwa na lijamaa..!!!!! kudadadeck..!!!
Najua kuua ni kinyume cha sheria naweza kuishia jela, hivyo nikishindwa kumtwanga taraka pengine kwa kuhurumia watoto au labda kuna sababu flani ya kufanya nisimwache ok ila sintomsamehe mpaka nakufa bali ntaishi naye ila kuanzia siku hiyo (ntatembeza pira) ntagonga mademu mpaka atajuta kunifahamu!!! ntagonga house girl, na hata ndugu zake wa kike wakija hapo nyumbani nagonga, hata awe dadake,mamake mdogo hata mzazi akijipendekeza natwanga,
mademu wa karibu na hapo nyumbani,marafiki zake/wafanyakazi wenzake..yaani ataondoka mwenyewe tu..!!!
Huwezi kuwa binadamu wewe
 
pole maisha lazima yaendelee usimwache mkeo
1 naomba nipe elimu jinsi yakuhack whatsap via web

2 mtumie uyo mkeo amlagai uyo mwanaume ashike simu yake adelete conversation yote na kwenye gallery afute everything kinachomuusu
 
Kuna sababu nyingi sana za kumfanya mwanamke achepuke mkuu. Sio kukazana kisawasawa kunako 6X6 ndiyo kumfanye asitamani kuchepuka. So jaribu kujiangalia wapi hasa unakosea. Anza na kujichunguza vitu vichache kama care, upole, humfanyi awe mpweke (hapa namaanisha wewe kutumia muda wako mwingi kwake na mtoto wenu, sio unachelewa kurudi kila kukicha out na washkaji e.t.c). Ni mambo mengi sana mkuu, jaribu hata ku'google itakusaidia pia.

Hasta la Vista!
 
Hakuna jambo la kimahusiano linalouma kama kut.ombewa mkeo, yaani inaumiza kuliko hata kifo. Hata tunapowat.omba wake za wenzetu sio kwamba hilo hatulijui, tunajua sana sema kuna mambo mengine inabidi yatokee tu ili maisha yaendelee. Oa ukutane na bahati mbaya ya aina hii utajuta kuoa
Nimeoa mwaka wa kumi sasa
wewe ushawahi kutombewa?
 
Pole sana kwa majanga yaliyokusibu mkuu.

Ulifanya mistake siku ile uliyomuonya wife bila kuchukua hatua kwa huyo mwizi wako.

Ilibidi umchimbe mkwara kwanza yule mwizi naamini usingefika hatua uliyofokia.

Ila maji yameshamwagika kuyazoa ni vigumu sana kama adhabu umeshatoa na inatosha ,muhenga Rich Mavoko alishasemaga ukiwa mjanja kuchapiwa ni siri ya ndani.

Naamini hata wewe huwa unachepuka ila wife hajakuotea tu kwenye 18 zake .

Ushauri wangu kwako ni samehe na sahau kwani issue ilishatokea.
Huyo mwizi hana kosa mwenye kosa ni mwanamke?!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msamehe mkeo na ubadilike kabisa na muweke karibu kama vile mlivyo kuwa wachumba,utakuwa ume mpa somo ambalo hatokaa akufanyie ujinga tena,wala usimshilikishe mtu mwingine yoyote,rudi muite muulize mke wangu kipi ambacho ulikosa kimekushawishi kwenda kukitafuta,aijarishi atakujibu ukweli au uongoo kisha mwambie nimekusamehe,uta enjoy ndoa yako kuliko mwanzo na utashangaa
kumuacha utakuwa uja saidia wanawake ni wale wale tu ata ukienda kuoa mwingine tena uyo anakuheshimu miaka mitano ndo unaona sms samehe maisha yaendelee,iko siku hata wewe utakosea na licha ya ivyo lazima ulishawahi kumsliti ila ajui yote ni makosa kama mpenda haki kweli anza kujihukumu wewe kwa yale makosa uliyo mkosea kwa siri kisha njoo umuhukumu yeye?
NDOA INALINDWA NA MWENYE NDOA
 
Je mkeo ulipomuuliza kuhusu kutembea na huyo jamaa alikubali na kuomba msamaha?
Je uliwahi kumuonya huyo jamaa anayetembea na mkeo?
Je mkeo anaonyesha kujutia hayo aliyoyafanya? Naomba majibu ya hayo maswali hata ukiweza njoo PM nikupe ushauri

Ndugu yangu hizo ndizo changamoto za ndoa na kusema ukweli kuchapiwa kunauma sana, Mwanamuziki Banana Zorro aliwahi kuimba kuwa maumivu ya mapenzi yanazidi hata msiba. Nashauri ili jambo umpelekee mzee yoyote ambaye ana uzoefu na maisha na ameishi kwenye ndoa miaka mingi anaweza kukupa ushauri mzuri sana kwani ameshapitia mengi. Tnajikaza tu kiume lakini haya mambo yanatokea kwenye ndoa nyingi sana sema wanaume uwa tunaumia na kuugulia kimya kimya bila kutangazia watu.

Muombe sana Mungu kipindi hiki ili akuvushe katika huu mtihani. Sikushauri kuachana labda mpaka utakaponijibu maswali ya msingi hapo juu. Kwa ufupi hiyo ya kuchapiwa ni moja ya changamoto za ndoa ingawa kuna changamoto nyingi kubwa Zaidi ya hiyo
Mwanzo alikataa akadai bado hajalalanae ila baadae nilipo mbana vizuri ndio akakubali kuwa kasha lalanae.... Akalia sana kama kawaida yao na kuomba msamaha
Anaonyesha kujutia sana alicho fanya ila naogopa ku mwamini
Jamaa nilimpigia simu
Akakana hata kumfahamu wife inshot alijitia uchizi wa kukataa kitu kilicho dhahiri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom