Nimeteuliwa Ukuu Wa Wilaya...!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeteuliwa Ukuu Wa Wilaya...!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kaeso, May 9, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimerudi zangu toka kazini na kufikia katika sofa hapa sebuleni kwangu. Nikaamua kuwasha ka-tv kangu ka nchi kumi na nne ili nijiburudishe na kupata taarifa. Baada ya muda nasikia sauti ya Pinda ikitaja majina ya wakuu wa wilaya wapya. Baada ya kutajwa majina kwa mshituko nikasikia na jina langu ni mojawapo ya majina yaliyopo. Nilipatwa na furaha na kuruka juu kwa furaha............kushtuka kumbe nilikuwa naota na TV ilikuwa ikionyesha tukio la kutangazwa wakuu wapya wa wilaya..........NDOTO HIZI...!!!!!
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    kweli we *****!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    duh . . . .
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,679
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Duuuuuuuuuuu....... Pole Na hongera.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,977
    Likes Received: 6,524
    Trophy Points: 280
    Kamalizie kale kajumba kako
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Now, whats your TAKE?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Ukuu wa wilaya hivi hivi tu.
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,523
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Are you normal?
     
  9. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,928
    Likes Received: 1,123
    Trophy Points: 280
    Duuh pole! kadhia yote hiyo we mrushie lawama ****** maana ni hali ngumu tu ndo inakupa ndoto zenye matamanio ya nafasi ya kupiga ufisadi.
     
  10. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,999
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Haya bana, umekua DC wa wilaya gani sasa?
     
  11. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda kale kamsokoto ka ganja, kalikuwa at work.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hahahhaaaaa ningekuwa mimi ndo wewe nisingeamka hadi ndoto iwe kweli....
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    huwezi kujua,si unajua tena jey key na pinda mambo yao huwa ni suprise tu
     
  14. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kenge mwenye njaa!!
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....wakuu wa wilaya wamo humu.... Na wasichekelee hizo post... Ni zigo la miba. M4C yawasubiri vituoni.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Eliza wa Tegeta,
    haujambo weye,
    habari za siku tele.

    Je haukuambulia ukuu wa wilaya mkuu.

     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,117
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    ...pole sana...nafasi bado ziko ..sio lazima uDC...
     
Loading...