Sharo hiphop
JF-Expert Member
- May 17, 2011
- 660
- 104
He!he! Umeungama mkuu.
huyu mpwa wangu ananinyongonyeza kweli,
baada ya kusoma thread hii na nyingine mbili,
nimegundua mpwa wangu kaoa but sorry to say hajatulia,
mpwa wangu tulia na mkeo,tena umesema una na mtoto,
hivi utapenda ukimwi ukuue mwanao yule kipenzi ateseke kama yatima,
maana ukifa wewe baba na ukimwi hata mama yake pia atakufa.
huyu mpwa wangu ananinyongonyeza kweli,
baada ya kusoma thread hii na nyingine mbili,
nimegundua mpwa wangu kaoa but sorry to say hajatulia,
mpwa wangu tulia na mkeo,tena umesema una na mtoto,
hivi utapenda ukimwi ukuue mwanao yule kipenzi ateseke kama yatima,
maana ukifa wewe baba na ukimwi hata mama yake pia atakufa.
Wengine wanaleta tu hadithi zisizo na ukweli...leo anaomba ushauri kuhusu mke...kesho anatafuta mchumba...mtondo goo nyumba ndogo inasumbua....
Nina rafiki yangu ambaye tuko naye tangu ljumaa tukata ulabu maeneo ya Boko.
Usiku wa kuamkia Jumapili alikuwa na ugomvi mkubwa na demu wake.
Jamaa akampiga sana mwanamke, hayo yalikuwa yakitokea nyumbani kwa huyo binti.
Binti akanaipigia simu, nikaenda nikamkuta binti kazimba jicho na sura nzima, analia.
Nikakaa na mumbembeleza, nika msponji kisha nikampeleka hospitali.
Tukarudi nyumbani na nikaendelea kumsaidia baadhi ya kazi.
Nlipotaka kuondoka ndio akanishukuru kisha akaniambia let me kiss u good bye.Busu lilikuwa la mdomoni, refu na tamu ile mbaya, si ndio tukajikuta tumepitiliza hadi kwenye utupu. Kucheki pembeni kuna kibox cha KAMASUTRA condoms.
Nikamega bwana bila kuvunga, leo naandaa kikao cha usuluhishi kisha mi natambaa zangu
Nina rafiki yangu ambaye tuko naye tangu ljumaa tukata ulabu maeneo ya Boko.
Usiku wa kuamkia Jumapili alikuwa na ugomvi mkubwa na demu wake.
Jamaa akampiga sana mwanamke, hayo yalikuwa yakitokea nyumbani kwa huyo binti.
Binti akanaipigia simu, nikaenda nikamkuta binti kazimba jicho na sura nzima, analia.
Nikakaa na mumbembeleza, nika msponji kisha nikampeleka hospitali.
Tukarudi nyumbani na nikaendelea kumsaidia baadhi ya kazi.
Nlipotaka kuondoka ndio akanishukuru kisha akaniambia let me kiss u good bye.Busu lilikuwa la mdomoni, refu na tamu ile mbaya, si ndio tukajikuta tumepitiliza hadi kwenye utupu. Kucheki pembeni kuna kibox cha KAMASUTRA condoms.
Nikamega bwana bila kuvunga, leo naandaa kikao cha usuluhishi kisha mi natambaa zangu