Nimes'tuka WAISTUA Morogoro kwa Magufulika

Nimes'tuka WAISTUA Morogoro kwa Magufulika

CCM WANA PESA YA MCHEZO.....KWENYE MAMBO YA KIJINGA ...WAKATI WATENDAJI WA CCM AMBAO NDIO WANAJUA KUSAKA KURA....WANALIA NJAAA WASANII WANASAJILIWA KWA 50 m@ BADO POSHO KILA WAKIPANDA JUKWAANI...WENGINE HAWAJUI HATA SLOGAN TA CCM ...
 
Unashangaa MAMA SAMIA ..ANAZUNGUKA NA KINA WEMA TYPE ....WATU WANAULIZA MBONA MAGUFULI HAPANDI NA MKEWE ...HAWAULIZI MBONA SAMIA HAPANDI NA MUMEWE ???
 
12033180_632442920232118_3772555711447366251_n.jpg

hapo uzinzi tu
 
If you are not physically fit you cannot be mentally fit! Ndiyo maana hata shuleni na vyuoni kuna vipindi vya michezo. Lowasa kwa sasa is mentally unfit kama alivyo physically unfit.

Hoja yako haina mashiko na hai make sense hata chembe hata mashuleni sio wote hu attend michezo na wako vizuri upstairs
 
Kweli kabisa, hata mijusi wanapiga push up, tuwaamini na kuwapa Ikulu

Hahaaaaa mkuu umeua aisee kwahyo na mijusi wana qualify kuwa maraisi. Argument nyingine za kibongo bwana
 
Hata kama ungetaka kuweka pembeni maswala ya physical fitness...Magufuli bado anaongoza kwenye utendaji, uadilifu na uwezo wa kuongoza nchi...labda jamaa atamshinda kwenye kupiga dili tu

Labda utendaji wa Ku cremisha barabara na kukurupuka kufanya maamuzi yasiyo na busara na ufisadi wa nyumba za serikali
 

Attachments

  • 1443162420427.jpg
    1443162420427.jpg
    45.3 KB · Views: 160
Labda utendaji wa Ku cremisha barabara na kukurupuka kufanya maamuzi yasiyo na busara na ufisadi wa nyumba za serikali
Labda kama uniambie huyo ndugu amependelewa....lakini, Diva B, ungejisikiaje kama wewe ungekuwa una vigezo vyote vya kuuziwa nyumba, lakini unakataliwa kuuziwa nyumba eti kwasababu tu,wewe ni ndugu wa Magufuli...hiyo ni haki kweli? Lets be fair...
 
Hoja yako haina mashiko na hai make sense hata chembe hata mashuleni sio wote hu attend michezo na wako vizuri upstairs
Read between the lines please. Hao wasiopenda michezo huko vyuoni pia ni wahonjwa? This man is ill with a terminal disease and is not physically fit!
 
Read between the lines please. Hao wasiopenda michezo huko vyuoni pia ni wahonjwa? This man is ill with a terminal disease and is not physically fit!

Labda ugonjwa unaousemea ni mwingine mbona Celina comban was phyisically health Leo hayupo. Kila jambo na sehemu yake ikulu sio marathon
 
Back
Top Bottom