Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Hahaha sweetheart muulize mleta mada kama ashapona tayari...
Karibu nikusaidie kuvunja hiyo roho ya kutumikishwa kingono na kukataliwa pia hilo agano la ndoa uliloingia na Jini mahaba bila kujua.Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Ewe Mungu wa isaka,hebu mtoe jini mahaba Binti huyu na mshike kalio lake ili shehetwani asipite kwa pale chooni,hebu mpe wepesi Allah aweze kuwa na maisha rahisi bila chuki.Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Hii point ya msingi sana hii.Labda umewahi experience rejection..hasa utotoni..
Wale uliokuwa unawahusudu walikupa painful rejection ..kiasi kwamba mtu akikubali unajikuta unam doubt kama ana belong 'class unaoitaka...
Unajikuta Una concentrate na Ku prove 'sio yeye'..kuliko Ku appreciate ..
Dawa ni kui improve wewe mwenyewe hadi
Uanze jipenda ..
Au upate mtu awe anakukumbusha kuthamini
Ulivyo navyo na kuthamini everything around you..
Manifestation ya pepo la ngonoHolla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Umalaya tuHolla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya