Nimeshafika Selena hotel......

Nimeshafika Selena hotel......

Miongoni mwa sababu kuiweka fb kando kidogo.
Maana kule watu wana dunia yao ya maajabu wayajuayo wao tu.
 
Utoto mwingi sana kule
Hicho ndio kilinifanya ni delete account yangu imepita miaka mitatu sasa!
Wapuuzi ni wengi sana kule ingawa kuna ndugu zangu pia ila nimekataa kujumuika pamoja na jumuiya ya mandezi toka sehemu mbalimbali nchini type yahuyo Ashura milanz maana humalizi siku utakuta request kama 15!
 
Ndiyo maana mimi facebook huwa siitaki kabisa yaani lugha yenyewe mbovu pamoja na kuwa ni Kiswahili
Facebook ni mapokezi ya vijana wanaojifunza kutumia social networks, nimeliona hilo baada ya kukithiri upuuzi mwingi sana kama huo wa ashura ndipo nlipoona sio mahala pangu nikahamia jeiefu!
 
Halafu akutane na huyu dogo amuulize hili swali
1539527058139.jpg

Wapi Numbisa!!! 😀😀😀😀😀😀
 
Nakusubiri
Duuuh kama ni hivyo basi utakuwa ushaniona mara nyingi ila sema hujanijua. Hata leo nitakuja usiku nitashukia kwa Lulenge. Urahisi wa kunijua huwa mara zote nashuka na mwanamama mwenye chura kuliko wote wa Buza na huwa navaa cap nyeusi
 
Duuuh kama ni hivyo basi utakuwa ushaniona mara nyingi ila sema hujanijua. Hata leo nitakuja usiku nitashukia kwa Lulenge. Urahisi wa kunijua huwa mara zote nashuka na mwanamama mwenye chura kuliko wote wa Buza na huwa navaa cap nyeusi

😀😀 mi nipo pale kwenye kibanda wanachouza kuku karibu na ile baa mbovu nakuonaga sana tu.
 
Back
Top Bottom