Nimeshafika Selena hotel......

Nimeshafika Selena hotel......

Hawa wanaanzia mbagala mpaka lindi huo ukanda ukiwa na pesa ya mboga unaweza piga miti kijiji nzima buku mbili buku buku na wanapiga gem vibaya mno
Unasemaje mkuu?
 
Daha nilisha tuma sms kwa mtu wa heshima katika bhana hizi spelling za smartphone baada ya kuandika kuwa ikaleta K.U.M.A
 
Inatokea mara moja moja, na ikitokea hivyo fahamu hilo neno linakuwa lishawahi kutumika na tayari Smartphone yako inakuwa imelihifadhi.
Yaan kama kuna siku nilikutana na mdada mmoja kweny gar,tukiwa safar nikachukua simu yake ili tutafute kitu YouTube.....yaan kugungua tu zilikuja suggested video za ngono tu!. Nilimuangalia usoni kwanza
 
Yaan kama kuna siku nilikutana na mdada mmoja kweny gar,tukiwa safar nikachukua simu yake ili tutafute kitu YouTube.....yaan kugungua tu zilikuja suggested video za ngono tu!. Nilimuangalia usoni kwanza
😂😂😂mkuu kama ulikuwa unanianae ya kudo kazi si ilikuwa rahisi sana😉
 
Ha ha maana yake simu ilitunza kumbukumbu ndo maana simu ikakumbuka
Yaan kama kuna siku nilikutana na mdada mmoja kweny gar,tukiwa safar nikachukua simu yake ili tutafute kitu YouTube.....yaan kugungua tu zilikuja suggested video za ngono tu!. Nilimuangalia usoni kwanza
 
Back
Top Bottom