Nimerejea mwayego.......................!

vukani

JF-Expert Member
Dec 30, 2009
245
195
Baada ya kukaa nje ya JF kwa takriban miezi kadhaa, nimerejea leo..............
Pamoja daima
 

Gurta

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
2,239
2,000
Nilikua sijaona, kumbe kale ka "via mobile" kamerudishwa..

Thanks imeshindikana au basi tu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom