Ila kwenye 30+ uongo mkuu,nisikudanganye but 20s wapo wengi mnooKuna watu wana30+ hawajawai kabisa na sio mapadri wala sio vichaa wako timamu kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
Ila kwenye 30+ uongo mkuu,nisikudanganye but 20s wapo wengi mnooKuna watu wana30+ hawajawai kabisa na sio mapadri wala sio vichaa wako timamu kabisa
MmhhNinaenda miaka 6 bila ku do and I'm good physical n mentally.
Usihofu kabisa...
hahaMie naamini ngono siyo kwa ajili ya kila mtu hapa duniani, fanya mambo mengine tu mkuu.
Mama yangu!!Ninaenda miaka 6 bila ku do and I'm good physical n mentally.
Usihofu kabisa...
Mbona kugunaMmhh
[emoji23][emoji23][emoji23]Punguza mawazo mkuu, ukilala vizuri 8+ hours na kula virutubisho sahihi ndani ya week tu hali itakaa sawa. Stay home na hakikisha una mtoto mzuri karibu wa kuamsha hisia awe na tako laini tu.
Usipopata nyegex na hapo tena ujue unae Tezi dume bablai
Bro huna madeni yoyote au unajenga!!?asante Carly kwa ushauri
kwa kweli hata kama sijaoa bado inaninyima amani nini kinaendelea
asubuhi napoamka kwenda toilet, mashine huwa inasoma 4G+ lakn baada ya kukojoa inapoa.
naona safi lakin kwann nikose hamu ya papuchi?
nile vyakula gani?
nifanye mazoezi gani?
au..dah
Amna kituMbona kuguna
sina màdeni mkuu wala sijengi
Un-kwep-ableKama hujaoa unapaswa umshukuru Mungu kwani umeepushwa na mengi, ila kama umeoa, kiukweli kuchapiwa is unkwepekable, wanakuja.!!
Kama unaamka mnara unasoma huna tatizo mkuu, ni msongo wa mawazo unakukabili, mimi nikiamka mnara hausomi kwa siku kadhaa hata gemu nafaiti kwa shida sana na unakuta napitia changamoto flani hivi nakua kwenye mawazo sana.asante Carly kwa ushauri
kwa kweli hata kama sijaoa bado inaninyima amani nini kinaendelea
asubuhi napoamka kwenda toilet, mashine huwa inasoma 4G+ lakn baada ya kukojoa inapoa.
naona safi lakin kwann nikose hamu ya papuchi?
nile vyakula gani?
nifanye mazoezi gani?
au..dah