Nimepima VVU nikakutwa positive ila nimekua wa kujiamini sana


chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Nakumbuka last year ilikua usiku nilikua nimekunywa dragon +konyagi ilifika usiku nilisikia mapigo ya moyo yapo kasi sana wife aliniwahisha dispenser presha ilikua 180/90 docta alinitisha sana, maana the way alivyokua akashituka aliniongezea stress sana kwa taarifa zake iliniafect sana maana nilijiona mtoto mdogo presha ni hatari nilivuta na hisia kwa mama alipata stroke kwa ajili ya high pressure miezi yote minne nikipata shida usiku silali kila siku nikipima ipo juu kumbe nilikua naipandisha mwenyewe kwa woga.

Siku niliamua kwenda Muhimbili kitengo cha JK cha moyo nilifika niliona watoto wadogo wana moyo mkubwa watu wanavyoumwa nilipata matumaini sana nilifanya vipimo vyote vya moyo nilipotoka hapo nikaanza kula woga ukaisha kabisa yani nikawa najiamini kuwa presha haiwezi niua mbona hadi watoto wanaumwa nilijingea kujiamini sana.

Sasa juzi juzI niliamua kupima VVU nikakuta positive yaani nilivyopokea yale majibu sikua na woga hadi yule dokta alishangaa nilijifunza nisiingize woga au taarifa mbaya maana utanipa stress nilimweleza wife alinishangaa jinsi navyojiamini ila wife amekua mwoga kupima nilimplz sana kumwomba sorry kama nimempa mimi alikuwa mkali but anajiuliza kwanini najiamini? "wakati nipo? nilimjibu kupata UKIMWI siyo mwisho wa kutimiza malengo yako, alinishangaa sana.

Nilifunza sana kipindi kile nilipitia mapito nilivyopata BP kwa sasa ninauwezo wa kushinda taarifa yoyote maana wengi wanaopima UKIMWI wakakutwa wanao hupanic na mwishowe huwaza kujiua na kupata stress.
 
B

bagi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
892
Likes
280
Points
80
Age
38
B

bagi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
892 280 80
Pole mkuu Na hongera kwa confidence yako.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,608
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,608 280
Positive maana yake imo?
 
TheMeek

TheMeek

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
460
Likes
364
Points
80
TheMeek

TheMeek

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2016
460 364 80
Wewe ni muoga na bado una hofu sana ndio maana umeleta huu UZI hapa.

Bila neno la Mungu Huwezi kupata Amani, utaendelea kuwa muoga kila siku.

#NB; Huna Ujasiri wowote!!!
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,247
Likes
3,970
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,247 3,970 280
Kama ni kweli hongera sana na Mungu akupe ujasiri huo huo ila kama unamuiga MENTOR kuleta uzi kama huu basi juwa Mungu hadhihakiwi na hasa kwenye maswala ya maradhi.
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Wewe ni muoga na bado una hofu sana ndio maana umeleta huu UZI hapa.

Bila neno la Mungu Huwezi kupata Amani, utaendelea kuwa muoga kila siku.

#NB; Huna Ujasiri wowote!!!
sina uwoga wowote mkuu najiamin
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Kama ni kweli hongera sana na Mungu akupe ujasiri huo huo ila kama unamuiga MENTOR kuleta uzi kama huu basi juwa Mungu hadhihakiwi na hasa kwenye maswala ya maradhi.
ni ukweli usiopingika mkuu nipo positive na wala sioni sababu ya kuiga na wala siogopi na bdo sijaamua kutumia arvs
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,854
Likes
1,750
Points
280
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,854 1,750 280
Kama ni kweli hongera sana na Mungu akupe ujasiri huo huo ila kama unamuiga MENTOR kuleta uzi kama huu basi juwa Mungu hadhihakiwi na hasa kwenye maswala ya maradhi.
Kwani MENTOR ashajiua kama alivyoahidi?
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Hongera mkuu kwa ujasiri, sasa rejea ule uzi wako wa awali wa demu kadata nawe wakati umemwambia una mke. Ulitumia kinga ulipomgegeda au ulipiga kavu?
yaa ilikua tayari nishado nae
 
N

Nephi

Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
20
Likes
24
Points
5
N

Nephi

Member
Joined Jan 9, 2012
20 24 5
Umefanya uwamuzi wa busara na umeubeba kijasiri. maana daaa! unaweza amua kuwa siangalii, sinusi, sigusi wala sionji ila ndo hivyo tena mambo ya nature balaa.
 
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,550
Likes
3,864
Points
280
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,550 3,864 280
Aisee??
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,352
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,352 280
dah Imooooo pole na hongera mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,236,111
Members 474,999
Posts 29,247,012