Nimepigwa mzinga wa maana leo

Hao madada wajanjaaaa fikiria wakipiga mizinga watu 30 kwa siku 2000x30 Mara 30 million Na kitu kwa mwezi bila Kodi Na midume mengine inavyopenda sifa inaweza kitoa zaid
Kweli mkuu
 
Ulivo mzembe Mwanaume mwenzio ungemkaushia au hata kujibu vibaya
Mkuu mim huwa najawa n.a. huruma sana. Hata leo pale makumbusho nilivyoshusha mzigo sehemu fulani ivi pindi narudi kudaka usafiri nielekee ofisini kwangu, Nikakutana na special need mmoja akaniomba chochote (Kilema wa mguu) nikamtoa buku
 
wamesambaa hao jumamosi nilikutana nao wanaomba nauli buku mbili Ila niliwacheki nikaona hawa wanatafuta pesa ya kula barabarani nikawatosa ukiwaona hawafanani kbx
 
Kipindi wife niliyemuoa baada ya kumuacha mke wangu wa ndoa hajanipiga limbwata madem kama hao walikuwa hawakatizi.
 
Hahaha! Mjini shule jamani. Na vyuma vilivyokaza hv, mjini sio shule tena bali ni CHUO! Hahaha akina dada mnatia huruma aisee!....na bado mtapiga mizinga sana mwaka huu.
 
Ungewapiga cha ten na kubeba namba mda huu badala ya kukesha JF ungekua unajigongea
It is not such easy. Kama ingekuwa hivyo, hata wao wasingekuwa wanashinda mitaani kusaka pesa kwa mizinga bali wangezama Jolly Club wapige pesa ndefu.
 
Ulikuwa unawashangaa mno mpaka wakakusoma,
 
Ndo maana ulipigwa limbwata
Ila limbwata lako halisaidii kiivyo kwani saizi nimla mtoto wake wa kumzaa ninamaanisha nakula kuku na yai lake. Me ndo mkurugenzi bwana, wengine wa kuchonga tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…