Msukuma wa dar
JF-Expert Member
- Jul 14, 2016
- 1,160
- 1,204
- Thread starter
-
- #101
Huyo unamtumia vocha ya 5000/= kabisa na usipige simu tena alafu unatulia zako bila kutarajia chochote in return kutoka kwake, nakuhakikishia tu utamla hata mwaka 2020 atarudi tu kwa njaa siku moja,
Usiwe na haraka pia jifunze kuweka viporo.
Wanaume siku hizi mnakwama wapi. Buku tu unakuja kuandika uzi hapa. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sory sana chief [emoji38]
Nilijua umepewa kipigo kumbe umepigwa kibuku alafu unalialia..bure kabisa
Mimi nakumbuka enzi zangu nilitapeleliwa 10,000 na jimama moja hivi nikatulia maana nilikuwa naishi nalo kota moja. Kuna siku umeme ukakata halina hela likaniomba nilikopeshe nikalimbia lije geto lichukue nikafunga mlango yaliyoendelea alikimbia akasahau kama alikuja kuomba hela ya umeme. Since then sikutaka mazoea kabisa
Mimi kuna ambao nawasubiri tangu 2017 na ninaamini tutamalizana tu sina haraka.Una uvumilivu....unatongoza leo unasubiria miezi 10 ijayo??
Kweli patience is virtue...Mimi kuna ambao nawasubiri tangu 2017 na ninaamini tutamalizana tu sina haraka.
Hao wa kwenye mitandao kwanza huwa sio wanawake ni madume yanatumia picha za wadada.Hahaha.. Nilichogundua kwa hawa viumbe ni kuwa wanatoa namba zao mitandaoni ili wajinufaishe kiuchumi ( Mizinga )
Hupigwi mznga peke ako. Na hawana tabia ya kusave namba. Yani ukijichanganya kutuma ulichoombwa shauri yko.. Ukikaa kmy napo utajua mwenyew.
Kwa kifupi hawana rekod zozote kuanzia wamilik na namba ( Waliopgwa mzinga ) Nani katuma. Nan hajatuma..
Hilo dude la kwenye avatar yako limesimamimsha dude la kwenye suruali yangu
Mimi nakumbuka enzi zangu nilitapeleliwa 10,000 na jimama moja hivi nikatulia maana nilikuwa naishi nalo kota moja. Kuna siku umeme ukakata halina hela likaniomba nilikopeshe nikalimbia lije geto lichukue nikafunga mlango yaliyoendelea alikimbia akasahau kama alikuja kuomba hela ya umeme. Since then sikutaka mazoea kabisa
Hao wa kwenye mitandao kwanza huwa sio wanawake ni madume yanatumia picha za wadada.
Nawazungumzia ninaokutana nao ana kwa ana.
Njaa hizo madem wengine sijui wapojeKuna Mmoja Juzi mchana tulikubaliana Aje Tudinyane, Mda ulipofika hakutoke kumcheki hakupokea,
Imefika saa 2 usiku Anakanitumia Sms,
My uko Wapi,
nkamjibu Nipo kitaa,
akasema nataka kuja,
nkamuuliza unakja kulala?
Akasema ndiyo ila nina hamu na Kiepe,
nkasema Poa
Nkaacha nilichokua nafanya Nimuwai, si unajua kidume ukishaambiwa na totoz kua inakuja kulala, Nkanunua kiepe na mirinda nyeusi take away. Nkamwambia nimeshafika home, mda kidogo akaibuka, akala kiepe chake akamaliza
Akaanza kujigunisha, nkamuuliza vipi mbona unaguna guna, eti dada kanitumia sms hapa anadai niende mara moja, alafu ndo nirudi, nkasema acha utani, akasema kweli, kamwambia ebu niione akagoma, Nkamwambia hapa hutoki, Akaanza kupayuka sasa unanikataza hili iweje, nkamwambia sipigwi kiboya isitoshe umenipotezea mda, akasonya, nkamchapa makofi mawili akalala mbele akaacha na kisimu chake mpaka leo ajakifata
duuuuuh buku ndo unalia liaNaandika haya huku roho ikiniuma sana. Kabuku ( Tsh 1000 /= ) kangu kameenda kizembe sana. Dah
Siku hizi wadada wamekuwa wepesi sana kutoa namba zao mitandaoni..
Basi bana, juzi kati nkamuomba manzi flani namba. Fasta akanipa. Nkabaki nikijisemea ' Huyu naoa kabisaa '
Basi nkampgia, hakupokea. Bdae nkapga akadai hakuwa na kifurushi, ndio maana kashindwa kuntafuta bda ya kuona misd col.
Nkamwambia uswze. Akasema ' niungie bathiiii bandooo ' kwa sauti yaoo
Kimoyomoyo nkasema ' Tayaliiiiiiiiii '
Ila nkasema fresh, ngoja nijilipue tu. Ile kinyonge nkaenda kwa mangi nkanunua TIGO YA Tsh 1000/= nkamtumia
Athanteeeee ..' Ndio majb yake '
Nkasema fresh Mamilooo.. Takupigia bdae sasa. Akajibu poa.
Asubh nimempgia hakupokea pia. Nmepiga mida hii akadai pia hakuwa na simu plus hana kfurush. ' Niungiee basi bandoooo.. '
Nikasemaaa, Ayaaaaaaaa. Huyu nae vipi. Boyaaaaaàa nini. Kashanigeuzaaa mi falaaa wake sasa...
Sitatuma tena pesa yangu kwa hawa viumbe aiseee..
Buku langu si bora ningeenda kunywa supu ya jelo na chapati mbili.. Na chench ingebaki kabisaa
Nimefuta na namba japo roho bado inauchungu na Buku langu..
Kama kuna mwanaume ambaye kwake buku ni kubwa, basi hastahili kuwa na mwanamke yaani tena hastahili kabisa hata kuwa na hamu ya kufanya ngono anatakiwa atafute pesa aache kuwaza ujinga.
Ndiyo ila wewe troublemaker hauwezi kumsaidia mtu buku mbona wanaume wenzenu huwa mnawasaidia ila wanawake mnataka hadi wawape ngono?
Yaani unataka mwanamke ambaye mnaenda kufanya tu just for fun hamna malengo yoyote akupe mzigo kwa buku halafu mkitoka hapo wewe unaheshimika yeye anadharaulika is that what you guys want?
Huyo unamtumia vocha ya 5000/= kabisa na usipige simu tena alafu unatulia zako bila kutarajia chochote in return kutoka kwake, nakuhakikishia tu utamla hata mwaka 2020 atarudi tu kwa njaa siku moja,
Usiwe na haraka pia jifunze kuweka viporo.
Wanaume siku hizi mnakwama wapi. Buku tu unakuja kuandika uzi hapa. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]