Nimepigwa changa la macho au? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimepigwa changa la macho au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ithangaledi, Dec 6, 2011.

  1. i

    ithangaledi Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    wakuu nimetupiwa kichanga nyumbani na kuambiwa ni cha kwangu lakini cha kushangaza ni kuwa toka nikutane na mama yake na tar alizozaliwa ni miezi 12 au 13.

    pamoja na sifa kibao kuwa nimefanana na mtoto lakini interval za tar nlizokutana na mama yake na tar ya kuzaliwa vinanipa mashaka sana.

    je inawezekana mtoto kuzaliwa na miezi 12? maana hili suala linanipa shida sana hadi usingizi nakosa.

    naomba mawazo yenu hasa wale waliosomea mambo ya utabibu.

    nawasilisha.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Alizaliwa na kilo ngapi mwana?
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umeambiwa ukileta uzi wa hivi ndo utachangiwa sana sio!!!!
    haya, ngoja waje wale walio kwenye frastration watakusaidia sana hapa.
     
  4. i

    ithangaledi Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    hata sijui mwana, yaani acha tu
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana jikaze upambane
     
  6. i

    ithangaledi Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    leta mawazo yako, yaani hii ishu inanipa shida sana
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Hata sie wenye frustration leo hatutaki.
    Si DNA inahusu?

     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Si ukacheki kitaalum tu.
     
  9. M

    Myn17 Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiyo,inawezekana mtoto akazaliwa na miez 12.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    inawezekana. Kapime dna
     
  11. mka

    mka JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kapime vipimo vya vinasaba. am out
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ithangaledi,kindly refer uzi wa Firstlady1 ambao unatembea muda huu titled:
    mmu ya wiki hii du!!!!
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    unabisha nini sasa hebu chukua kiumbe chako hicho
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mtoto ni baraka!mtunze,mkuze kwa furaha zote.
     
  15. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,085
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja
     
Loading...