Nimepatikana!

Nimepatikana!

Unanikumbusha kisa cha nyumbu na Magufuli, hawakumpa kura lakini leo wao ndiyo wafuasi wakubwa wa Magufuli.
 
ninaongea kama mchungaji, plz plz nakushauri futa kabsa hayo mawazo ya kuachana kwan unaweza kupata laana kwa kuwa hao watoto watakapokuwa wanalia au kuumwa kwa kukosa chakula au matibabu ndipo siku zako za kuishi hapa duniani zitakapokuwa zinapungua. huyo ni mke wako muanze tu taratibu za maisha.
NINAKUONYA KWA JINA LA YESU.
 
Haya ni vizuri mpendwa

ndio hivyo mpendwa! ukipata kocha kma mleta mada hapa alivyonasa vimbwanga vikianza utajikuta unaenda kushitaki hata kwa balozi baada ya uvumilivu kukushinda!! namshauri ajitahidi kuwa staring japo nguvu yake ni ndogo ya kulinganisha na jambazi kujinasua hawezi hivyo cha msingi mahusiano hayapeleke kidiplomasia!
 
Ndio uanze kuifanyia kazi ile proposal yangu ya jando na unyago kwa vijana....

Hebu basi tuanze hii project kwa sababu demand ipo ya kutosha na jamii imetelekeza majukumu yake ya kuhakikisha kizazi hakiangamii.
 
Hebu basi tuanze hii project kwa sababu demand ipo ya kutosha na jamii imetelekeza majukumu yake ya kuhakikisha kizazi hakiangamii.

Now your taking babu.....
Tuanze na mpangomkakati...😉😉
 
ndio hivyo mpendwa! ukipata kocha kma mleta mada hapa alivyonasa vimbwanga vikianza utajikuta unaenda kushitaki hata kwa balozi baada ya uvumilivu kukushinda!! namshauri ajitahidi kuwa staring japo nguvu yake ni ndogo ya kulinganisha na jambazi kujinasua hawezi hivyo cha msingi mahusiano hayapeleke kidiplomasia!
Yeah sure, Kila mtu ana mjanja wake. So ukipata mjanja wako ni unakuwa tu mpole huku na wewe unajipanga kimyakimya kufanya mashambulizi. Afu sometimes unaweza ukajikuta Unacheka tu, coz unajiona ulivyokamatwa na ujanja wako wote teh
 
Lea watoto dogo tu na ndio hiyo huruma inayokupata si jingine
 
Yeah sure, Kila mtu ana mjanja wake. So ukipata mjanja wako ni unakuwa tu mpole huku na wewe unajipanga kimyakimya kufanya mashambulizi. Afu sometimes unaweza ukajikuta Unacheka tu, coz unajiona ulivyokamatwa na ujanja wako wote teh

very true madam... kila mtu na mjanja wake!! yaaani ukipatikana itabidi ukubali tu kuwa mdogo hili maisha yaendee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom