nyakubonga
JF-Expert Member
- Apr 5, 2015
- 7,013
- 12,659
- Thread starter
- #21
Hahaha. Umemuitaje?
Nimecheka kinoma asee.
nshamtaka radhi asee
Hahaha. Umemuitaje?
Nimecheka kinoma asee.
Hahaha. Umemuitaje?
Nimecheka kinoma asee.
Dogo hajawahi kuona "Babu DC" signature. Msamehe tu.
Keshakuchota mchanga. Kwisha habari yko.
pole ckukusudia kukuuzi...nilihitaj ushaur wako tu(samahani kama nmekuudhi)
Teh yani player amependa, utulie tu hapo hapo, huyo ndo anakufaa vizurinishaur nifanyeje...da Heaven sent
mh?!!? namba yangu au?
Namba yake
Teh yani player amependa, utulie tu hapo hapo, huyo ndo anakufaa vizuri
Teh you are a player,and she is your coach
Teh kama na wewe ni player basi jiandae, kocha wako anakusubirije kwa hamudamn!! nimeipenda hii