Nimepata ukimwi kwa kugongea sigara.


HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,035
Likes
3,139
Points
280
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,035 3,139 280
Roho inaniuma sana,nimeathirika kijinga sana

Yani niliomba sigara kwa demu flani club kupiga mistari kadhaa kumbe yule demu ni muathirika na alikuwa na michubuko mdomoni
Asa na mimi nilikuwa na michubuko kidogo nilivyovuta ile sigara inaonekana virusi nilipata kwa njia iyo

Naumia sana.
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
nakuomba utafue K.Y maan unatafuta dishee kwa nguvu umu j.f
 
Alfa Mwijumbe

Alfa Mwijumbe

Verified User
Joined
May 15, 2015
Messages
1,026
Likes
1,526
Points
280
Alfa Mwijumbe

Alfa Mwijumbe

Verified User
Joined May 15, 2015
1,026 1,526 280
Duh
 
Raphael wa Ureno

Raphael wa Ureno

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
6,330
Likes
10,406
Points
280
Raphael wa Ureno

Raphael wa Ureno

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
6,330 10,406 280
Ungana na watanzania asilimia 63 wanaotumia ARV.
 
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2015
Messages
1,314
Likes
829
Points
280
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2015
1,314 829 280
weka picha Mkuu
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
13,994
Likes
25,224
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
13,994 25,224 280
Kwaiyo unataka Tukusaidie Nin......??

Kiviere Wa Usangi
 
BangiNyeusi

BangiNyeusi

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
437
Likes
465
Points
80
Age
22
BangiNyeusi

BangiNyeusi

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
437 465 80
Hongera mzee ushakua special
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,642
Likes
4,788
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,642 4,788 280
Umia tuu mkuu
 
K

Kylian D

Senior Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
167
Likes
265
Points
80
K

Kylian D

Senior Member
Joined Jul 29, 2018
167 265 80
Roho inaniuma sana,nimeathirika kijinga sana

Yani niliomba sigara kwa demu flani club kupiga mistari kadhaa kumbe yule demu ni muathirika na alikuwa na michubuko mdomoni
Asa na mimi nilikuwa na michubuko kidogo nilivyovuta ile sigara inaonekana virusi nilipata kwa njia iyo

Naumia sana.
doh!! hii nayo kali, wewe ulijuaje kama alikua na michubuko mdomoni na umejuaje kama huyo dada ndie aliekuambukiza au siku hizi ukipima unaonyeshwa kabisa nani kakuambukiza.

Utatenda dhambi bure ya kusingizia watoto wa watu. Na ulijuaje kama huyo dada anao
 

Forum statistics

Threads 1,215,826
Members 463,433
Posts 28,561,340