Nimepata ofa ya penzi la bibi kizee safarini

Nimepata ofa ya penzi la bibi kizee safarini

Nikiwa nimemaliza shughuli ya mdogo wangu, nilihitajika kibaruani maana nimeishatumia wiki mbili sasa. Mke wangu na watoto ninawaacha kwanza wapande maharage maana ndio msimu na watoto wapo likizo kwani shule zimafunga.

Ninajipa matumaini kwamba sihitaji kukata tiketi mapema kwani sio msimu wa wasafiri kuwa wengi. Hii inanipelekea kuhaha kutafuta usafiri kwani magari mengi yamejaa mashabiki kwa soka waliokuwa wameenda Uganda kuishangilia Taifa stars.

Mungu mkubwa Napata siti katika gari lilikoliwa linatoka Kampala, nakaa siti moja na bibi wa makamo. Ni bibi kwa muonekano kama wa miaka 55+ hivi lakini mcheshi, elite, mwelewa na mwenye kuenenda na wakati.

Anamiliki vitu ghali kama smart phones na ipad za kisasa. Tunaanza kuzoeana na kupiga stori. Akifungua emails unaona anajibu kwa ufupi “Noted”.

Nashangaa ni email zinaohusiana na research proposals. Ananiambia yeye ni professor Sweden alikuwa amekuja likizo.
Tulipofika Geita, tulishuka kula, alinilipia kila kitu pamoja na vinywaji.

Abiria wengine wanadhani tunauhusiano kumbe tumekutana siku hiyo. Tunabahatika kulala Gailo. Analipa chumba, tunanunua bia sita na kwenda chumbani.

Tulipofika, tulienda sote bafuni, tukaoga na kurudi kitandani. Ni karibia saa saba usiku. Bibi huyu, anaachia kitumbua chake wazi. “Nilipokuna nilijua kuwa utakuwa na mchi ninaoutaka.

Nashukuru unao kweli. Anasema huku akiubugia wote kinywani mwake. Kasi inaongezeka na tunasahau kuwa kuna safari inaendelea saa 11 alfajiri. Vaseline jelly nayo inahitajika panapohusika. Mara alarm ya simu inapiga.

Ni saa 10 na nusu alfajili. Ananing’ang’gania nimalizie kipande, kama tukiachwa na gari akaghalimia kila kitu. Navuta hisia za kila aina nimalize lakini inashindikana.

Nafanikiwa kumaliza kama dakika tano kabla ya saa 11. Tunajifuta kwa shuka za gest. Chupa zote sita naziweka kwenye begi na kuondoka nazo. Tunakuta basi limeishaanza safari lakini wanatusubiri huku tukiambulia matusi na kejeri.

Tunafika Dar, anateremka na kuniambia tupande gari lililokuja kumpokea. Wananifikisha mimi kwanza, ananiachia 250,000, mawasiliano na kuondoka.

Kweli hii ndio raha ya kusafiri peke yako bila familia. Ambao mlishawahi kupata zari kama hizi safarini karibuni.
Hongera kwa kugonga professor mkuu
 
nilikukosea wapi?
sitaki kuamini kama ni ubusy kwa kiasi hicho.

Always with the same excuses.....

Anyways you have all the answers, refer to your last minutes.

Msiba ndo ikawa msibaaaaaaa.

My name is Kasinde.
 
Always with the same excuses.....

Anyways you have all the answers, refer to your last minutes.

Msiba ndo ikawa msibaaaaaaa.

My name is Kasinde.
baadae nitakuja kule tuongee!

later homie.
 
Maisha kwa sasa magumu sana siyo Tz tu paka huko anapofanya kazi, Akupe 250000 hivihivi mmmh.
 
Kasie nakutamani sana.
Najua unajua hili.

Una nyegee!!! Sio nianze kuimba simama dede weeh hadi mikono na mdomo viume hehhhehehehehheheh
Sijui lini ntaacha uchokozi...


Napenda iwee chuuh chaah.... Nipe nikupe raha tupate....
 
Una nyegee!!! Sio nianze kuimba simama dede weeh hadi mikono na mdomo viume hehhhehehehehheheh
Sijui lini ntaacha uchokozi...


Napenda iwee chuuh chaah.... Nipe nikupe raha tupate....
Kasie utaniua.
 
"Ndiyo maana wasio na akili wanazidi kuusambaza, wanatoa pesa nyingi ni nani wakuwakataza"

By Professor Jay

Hizo zinatokea sana sana ila umeniangusha kwa kutotumia zana kwa siku ya kwanza.

Kifupi umeuza Mechi kwa bei nafuu.

Check afya zenu ili uwe huru kila shows.
Nashindwa kuamini kama hata huyo mama ni plofesa kweli anaeza kua mdangaji wa huko.
 
Babu nikwambie kitu, nimekumiss kuliko maelezo. Ukinipa location yako hapa au PM nakuibukia ulipo kabla jua halihazama.

Nataka safari zilizobakia tusafiri wote.

Baby Big Sam Original mwenyewee..... Wengine wote washika mapembe.

Kasie Mahaba.

Umenikumbusha wimbo wa Location, kauimba Khalid.

Ni one cool song.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom