leodigardcyrilo
JF-Expert Member
- May 17, 2015
- 3,440
- 1,852
Kidudu umeachiwa
pengine wapi?, ebu fafanua kidogo.NIZAMA HIVYOHIVYO. ILA PENGENE TULITUMIA VASELINE JELLY
Hukohuko kwao na Omuzirambogo.Hivi UKIMWI ulianzia mkoa gani ulipoanza kwa mara ya kwanza 1983 hapa Tanzania?
Labda yuko na "bibi" room!!!Mbona uandishi wako wa kuhema sana,unapoandika zingatia utulivu
Bibi anaonekana bado mzunguko wake wa pumzi ni mzuriLabda yuko na "bibi" room!!!
vestiline jerry mlitumia wapi kwani sijaelewaNIZAMA HIVYOHIVYO. ILA PENGENE TULITUMIA VASELINE JELLY
hata mimi sijuivestiline jerry mlitumia wapi kwani sijaelewa
Anachakata bidhaa kwanza, vituo ataedit baadaeMbona uandishi wako wa kuhema sana,unapoandika zingatia utulivu
hahahaha, ila mleta uzi hajasema kama bibi "kitu kiko tight" nikimaanisha kimerudi utotoni au kimepwaya!!! 🙄🙄Bibi anaonekana bado mzunguko wake wa pumzi ni mzuri
Kwenye utight siyo,tatizo bibi sarakasi zake,sema kuna jambo mleta mada kanitishahahahaha, ila mleta uzi hajasema kama bibi "kitu kiko tight" nikimaanisha kimerudi utotoni au kimepwaya!!! 🙄🙄
Nahisi itakuwa pale walipotumia "VASELINE" nimepatia sijapatia?😀😀Kwenye utight siyo,tatizo bibi sarakasi zake,sema kuna jambo mleta mada kanitisha
alitumia kwenye nini vasseline mkuu?Nahisi itakuwa pale walipotumia "VASELINE" nimepatia sijapatia?😀😀
Dah,jibu kama lote,ndiyo mkuu ukizingatia ndo Mara ya kwanza kuonanaNahisi itakuwa pale walipotumia "VASELINE" nimepatia sijapatia?😀😀