Mwachiluwi
JF-Expert Member
- Mar 10, 2022
- 33,977
- 67,598
Dereva alikuwa mlevi au?Ndugu za maamko
Kwa upande wangu ni mbaya nimepata ajari jana wakati natokea kidimbwi wakati naludi home
Hilikuwa hivi nimetoka pale naelekea kwenye parking wakati natambea nikaona gari inakuja nyuma inayumba yumba na kwa mwendo kasi nikawa najaribu kuikwepa ndipo ilipo nizoa na kunilusha uko
Sijaumia sana hila naendelea vizuri kidogo
Dereva alikuwa mlevi au?
Ulienda hospital au la?
Walisimama au walikimbia?
😂😂😂pole mkuundipo ilipo nizoa na kunilusha uko
[emoji23][emoji23][emoji23]pole mkuu
PichaNdugu za maamko
Kwa upande wangu ni mbaya nimepata ajari jana wakati natokea kidimbwi wakati naludi home
Hilikuwa hivi nimetoka pale naelekea kwenye parking wakati natambea nikaona gari inakuja nyuma inayumba yumba na kwa mwendo kasi nikawa najaribu kuikwepa ndipo ilipo nizoa na kunilusha uko
Sijaumia sana hila naendelea vizuri kidogo
Umepata ajali au umegongwa?
Picha
Kah🤣🤣🤣Dereva alikuwa mrevi akawa amekimbia baada ya muda nilimuona boda boda ambaye alikuwa anamfukuza akanipeleka sehemu ambako gar lilo nigonga limekwama mbele alipata ajari tena kufika pale nikakutan na polisi wanapima nikatoa maelezo yangu hila cha ajabu yule dereva alitoroshwa pale na boda ambae amenionesha
Kwahiyo umegongwa?
Kah[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Pole mkuu hujapata fracture yoyote?Simu haikuwa na chaji nilikuwa natumia simu ndogo
Ni huyo bodabodaUnacheka mkuu
Pole mkuu hujapata fracture yoyote?
Ni huyo bodaboda
Pole sana mkuu. Mungu akufanyie wepesi, 2023 uingie ukiwa mwenye afya njema.