Nimepangiwa Mabibo hostel, natafuta wakubadilishana nae niende main campus


K

kiginga211

Member
Joined
Jul 23, 2017
Messages
25
Likes
0
Points
3
K

kiginga211

Member
Joined Jul 23, 2017
25 0 3
Nimepangiwa hostel za mabibo ila kama kuna mtu kapangiwa za magufuri au main campus na anataka mabibo anicheck tubadilishane
 
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,218
Likes
441
Points
180
Mr Adam Gella

Mr Adam Gella

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,218 441 180
Tulia bibo town wewe acha m
kuhangaika!
 
Psych counselor

Psych counselor

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
436
Likes
649
Points
180
Psych counselor

Psych counselor

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
436 649 180
Nimepangiwa hostel za mabibo ila kama kuna mtu kapangiwa za magufuri au main campus na anataka mabibo anicheck tubadilishane
Nakushauri ingia kwenye magroup ya WhatsApp ya chuo utapata haraka sana mkuu kuliko humu !
 
mkulu senkondo

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
784
Likes
1,077
Points
180
Age
24
mkulu senkondo

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
784 1,077 180
Nimepangiwa hostel za mabibo ila kama kuna mtu kapangiwa za magufuri au main campus na anataka mabibo anicheck tubadilishane
Mbona mabibo ni pazuri tu!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,170
Members 462,577
Posts 28,503,560